Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Đông Á Thanh Hóa vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 30/10/26 - Trực tiếp
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
0
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
0
Bắc Ninh vs Hoàng Anh Gia Lai
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Hà Nội vs Ninh Bình
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Le Havre vs Paris Saint-Germain
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Thép Xanh Nam Định vs Thể Công - Viettel
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Sông Lam Nghệ An vs Công An Hà Nội
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Hải Phòng vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Chelsea vs Manchester United
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayer 04 Leverkusen vs Stuttgart
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Stuttgart - VFB Stuttgart
-
Hull City vs Ipswich Town
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Coventry City vs Sunderland
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Manchester City vs Brighton & Hove Albion
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Brentford vs Nottingham Forest
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Bournemouth vs Leeds United
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Real Betis vs Málaga
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Málaga - MAL Málaga
-
Bayern Munich vs Borussia Dortmund
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Milan vs Inter Milan
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Aston Villa vs Fulham
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Barcelona vs Alavés
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Alavés - ALA Alavés
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs SHB Đà Nẵng
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Racing de Santander vs Real Madrid
Logo Racing de Santander - RAC Racing de Santander
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Olympique Lyonnais vs Angers
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Angers - SCO Angers
-
Paris FC vs Monaco
Logo Paris FC - PAR Paris FC
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Liverpool vs Arsenal
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Juventus vs Napoli
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Olympique Marseille vs Toulouse
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Toulouse - TFC Toulouse
-
Newcastle United vs Everton
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Barcelona vs Aston Villa
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Villarreal vs Paris Saint-Germain
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Atlético de Madrid vs Bayern Munich
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Manchester United vs Roma
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Feyenoord vs Inter Milan
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
AEK Athens vs Real Madrid
Logo AEK Athens - AEK AEK Athens
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Fenerbahçe vs Liverpool
Logo Fenerbahçe - FB Fenerbahçe
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Porto vs Napoli
Logo Porto - POR Porto
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Slavia Praha vs Arsenal
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Borussia Dortmund vs Real Betis
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
RB Leipzig vs Manchester City
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Milan vs Ferencváros
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Ferencváros - FTC Ferencváros
-
Real Sociedad vs Olympique Lyonnais
Logo Real Sociedad - RSO Real Sociedad
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
AZ vs Juventus
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Bayer 04 Leverkusen vs Olympique Marseille
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-

Kết quả bóng đá Nottingham Forest - MU: Diallo - Casemiro tỏa sáng (Ngoại hạng Anh)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

(Vòng 10 Ngoại hạng Anh) MU và Nottingham Forest đã cống hiến cho các khán giả trận đấu nhiều kịch tính với 4 bàn thắng được ghi.

   

2 bàn thắng của MU

MU và Nottingham Forest nhập cuộc trận đấu rất hứng khởi. Đôi bên tạo ra nhiều cơ hội đáng chú ý, nhưng chỉ có "Quỷ đỏ" mang tới khác biệt trong hiệp đấu thứ nhất.

Phút 34, Fernandes đá phạt góc. Casemiro bật cao đánh đầu làm tung lưới Nottingham Forest. Bàn thắng này giúp tinh thần của đoàn quân HLV Amorim thoải mái hơn hẳn. 

Niềm vui của dàn sao MU

Niềm vui của dàn sao MU

Một số cơ hội khác được MU tạo ra trong hiệp một. Nhưng dàn sao "Quỷ đỏ" chưa tận dụng thành công để gia tăng cách biệt trong 45 phút thi đấu đầu tiên.

Bước sang hiệp hai, MU thi đấu có phần chủ quan. Điều đó khiến họ phải nhận 2 bàn thua chóng vánh ở phút 48 và 50. Gibbs-White và Savona lần lượt ghi bàn cho Nottingham Forest. 

Nottingham Forest khiến MU choáng váng

Nottingham Forest khiến MU choáng váng

MU rất cố gắng tìm bàn thắng thứ 2 sau khi dính 2 đòn choáng váng từ Nottingham Forest. Phải tới phút 81, niềm vui mới tới với đội khách. Amad Diallo mang đến khác biệt với tình huống bắt vô lê ngoài vòng cấm đầy hiểm hóc. 

Amad Diallo mang tới khác biệt

Amad Diallo mang tới khác biệt

Trong thời gian còn lại của trận đấu, MU có thêm một số thời cơ ngon ăn để có thể ghi bàn thứ 2. Nhưng sự lăn xả của các hậu vệ Nottingham Forest đã giúp họ tránh khỏi bàn thua thứ 3. MU hòa chung cuộc 2-2 trước Nottingham Forest.  

Tỷ số chung cuộc: Nottingham Forest 2-2 MU (H1: 0-1)

Ghi bàn (kiến tạo):

Nottingham Forest: Gibbs-White 48' (Yates), Savona 50 

MU: Casemiro 34' (Fernandes), Amad Diallo 81'

Đội hình xuất phát: 

Nottingham Forest: Sels, Savona, Murillo, Milenkovic, Williams, Anderson, Luiz, Ndoye, Gibbs White, Hudson Odoi, Jesus

MU: Lammens, De Ligt, Yoro, Shaw, Amad Diallo, Casemiro, Fernandes, Dalot, Mbeumo, Cunha, Sesko

Chấm điểm cầu thủ (Theo Whoscored)

Nottingham Forest Kết quả bóng đá Nottingham Forest - MU: Diallo - Casemiro tỏa sáng (Ngoại hạng Anh) - 4 vs Kết quả bóng đá Nottingham Forest - MU: Diallo - Casemiro tỏa sáng (Ngoại hạng Anh) - 5 MU

Điểm

Sels 6.2

Ghi bàn Savona 7.2

Murillo 7.6

Milenkovic 6.5

Williams 6.5

Anderson 6.9

Luiz 6.4

Ndoye 6.3

Gibbs White 7.7

Hudson-Odoi 7.2

Jesus 6.5

Điểm

5.7Lammens

6.9De Ligt

6.4Yoro

6.9Shaw

7.8Amad Diallo Ghi bàn

8.3Casemiro Ghi bàn

7.5Fernandes Kiến tạo

6.4Dalot

7.2Mbeumo

7.6Cunha

6.1Sesko

Thay người

Sangare 6.0

Kiến tạoYates 6.8

Awoniyi 5.9

Thay người

6.0Mazraoui

6.2Dorgu

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

Thống kê trận đấu (Theo ESPN)

Kết quả bóng đá Nottingham Forest - MU: Diallo - Casemiro tỏa sáng (Ngoại hạng Anh) - 6 Nottingham Forest MU Kết quả bóng đá Nottingham Forest - MU: Diallo - Casemiro tỏa sáng (Ngoại hạng Anh) - 7

Sút khung thành
17 (3)
18 (7)
Thời gian kiểm soát bóng
41,2%
58,8%
Phạm lỗi
10
7
Thẻ vàng
1
1
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
2
1
Phạt góc
8
5
Cứu thua
4
1

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

PSG
Bayern Munich

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

195

Danh sách trúng thưởng

Phải chăng, Ngoại hạng Anh đang ngày càng nhàm chán với những bàn thắng từ bóng dài, phạt góc, ném biên?

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Phong Đức ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN