Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Salzburg vs Milan
Logo Salzburg - RBS Salzburg
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Olympique Lyonnais vs Crystal Palace
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Lech Poznań vs Bayer 04 Leverkusen
Logo Lech Poznań - LPO Lech Poznań
-
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
AZ vs Hapoel Be'er Sheva
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Hapoel Be'er Sheva - HBS Hapoel Be'er Sheva
-
Olympique Marseille vs Olympiakos Piraeus
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Olympiakos Piraeus - OLY Olympiakos Piraeus
-
Benfica vs Celtic
Logo Benfica - SLB Benfica
-
Logo Celtic - CEL Celtic
-
Celta de Vigo vs Juventus
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Đông Á Thanh Hóa vs Thép Xanh Nam Định
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Everton vs Chelsea
Logo Everton - EVE Everton
-
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Espanyol vs Atlético de Madrid
Logo Espanyol - ESP Espanyol
-
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Venezia vs Napoli
Logo Venezia - VEN Venezia
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Union Berlin vs Borussia Dortmund
Logo Union Berlin - FCU Union Berlin
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Fulham vs Hull City
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Manchester City vs Ipswich Town
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Brentford vs Liverpool
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Strasbourg vs Paris Saint-Germain
Logo Strasbourg - STR Strasbourg
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Bologna vs Inter Milan
Logo Bologna - BOL Bologna
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Newcastle United vs Aston Villa
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Real Betis vs Barcelona
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Bayern Munich vs RB Leipzig
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Ninh Bình vs Hoàng Anh Gia Lai
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Bắc Ninh vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Công An Hà Nội vs Hà Nội
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Leeds United vs Manchester United
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Brighton & Hove Albion vs Crystal Palace
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Bournemouth vs Sunderland
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Lorient vs Monaco
Logo Lorient - FCL Lorient
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Nottingham Forest vs Arsenal
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Milan vs Atalanta
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Atalanta - ATA Atalanta
-
Juventus vs Lazio
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Lazio - LAZ Lazio
-
Real Madrid vs Sevilla
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo Sevilla - SEV Sevilla
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs Thể Công - Viettel
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Tottenham Hotspur vs Coventry City
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Coventry City - COV Coventry City
-

Kết quả bóng đá Chelsea - Sunderland: Garnacho mở điểm, địa chấn phút 90+3 (Ngoại hạng Anh)

Chelsea tiếp Sunderland trên sân nhà với sự tự tin. Nếu đả bại được "Mèo đen", đoàn quân của HLV Maresca sẽ tiến một bước dài trên bảng xếp hạng.

   

Chelsea đối diện nhiều xáo trộn trong đội hình, trong đó có sự hiện diện của Garnacho trong đội hình xuất phát cùng với tiền đạo Guiu. Trước Sunderland đang có phong độ tương đối tốt, đoàn quân của HLV Maresca vẫn nhập cuộc với sự tự tin cao độ.

Garnacho ghi bàn cho Chelsea

Garnacho ghi bàn cho Chelsea

Garnacho trong lần đá chính đã ngay lập tức chứng minh được giá trị. Phút thứ 5, Garnacho có pha xử lý cá nhân tuyệt hay, dứt điểm chéo góc quyết đoán  giúp Chelsea vượt lên từ sớm.

Hàng công Chelsea hay bao nhiêu thì hàng thủ lại tệ bấy nhiêu. Phút 22, Wilson Isidor gây bất ngờ với bàn gỡ hòa cho Sunderland. Những tình huống bóng dài đang đạt hiệu quả rất cao tại giải Ngoại hạng Anh và Chelsea là nạn nhân mới nhất. Hiệp 1 khép lại với tỷ số hòa.

Sau giờ nghỉ, Chelsea dốc sức tấn công. Đội chủ nhà tạo ra hàng loạt sự thay đổi cả về nhân sự lẫn chiến thuật nhưng không một lần xuyên phá được hệ thống phòng ngự của đối phương.

Bi kịch ập đến với đội chủ sân Stamford Bridge ở phút 90+3. Hệ thống phòng ngự của Chelsea thiếu sự quyết liệt cần thiết. Và sau pha làm tường quá tốt của Brobbey, Talbi có pha dứt điểm sắc lẹm đánh bại thủ môn Sanchez. Nhờ vậy, Sunderland ngược dòng thành công, ra về với 3 điểm trọn vẹn.

Tỷ số chung cuộc: Chelsea 1-2 Sunderland (hiệp 1: 1-1)

Ghi bàn (kiến tạo)

Chelsea: Garnacho 5' (Pedro Neto)

Sunderland: Isidor 22', Chemsdine Talbi 90+3' (Brobbey)

Đội hình thi đấu

Chelsea: Sanchez, James, Chalobah, Acheampong, Cucurella, Caicedo, Enzo Fernandez, Pedro Neto, Joao Pedro, Garnacho, Guiu

Sunderland: Roefs, Mukiele, Ballard, Geertruida, Mandava, Hume, Sadiki, Xhaka, Traore, Le Fee, Isidor

Thông số trận đấu (Theo ESPN)

Kết quả bóng đá Chelsea - Sunderland: Garnacho mở điểm, địa chấn phút 90+3 (Ngoại hạng Anh) - 2 Chelsea Sunderland Kết quả bóng đá Chelsea - Sunderland: Garnacho mở điểm, địa chấn phút 90+3 (Ngoại hạng Anh) - 3

Sút khung thành
16 (7)
10 (4)
Thời gian kiểm soát bóng
69%
31%
Phạm lỗi
15
13
Thẻ vàng
0
1
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
3
2
Phạt góc
9
1
Cứu thua
2
6

Chấm điểm cầu thủ (Theo Flashscore)

Chelsea Kết quả bóng đá Chelsea - Sunderland: Garnacho mở điểm, địa chấn phút 90+3 (Ngoại hạng Anh) - 4 vs Kết quả bóng đá Chelsea - Sunderland: Garnacho mở điểm, địa chấn phút 90+3 (Ngoại hạng Anh) - 5 Sunderland

Điểm

Sanchez 6.1

James 6.8

Chalobah 6.4

Acheampong 6.9

Cucurella 6.6

Caicedo 6.7

Enzo Fernandez 7.1

Kiến tạo Pedro Neto 6.9

Joao Pedro 6.2

Ghi bàn Garnacho 7.2

Guiu 5.6

Điểm

7.8Roefs

6.9Mukiele

6.9Ballard

7.1Geertruida

6.8Mandava

6.8Hume

7.1Sadiki

7.1Xhaka

7.3Traore

6.9Le Fee

7.0Isidor Ghi bàn

Thay người

Estevao 6.3

Gittens 6.2

Tosin 6.7

Andrey Santos 6.0

George 6.1

Thay người

7.1Talbi Ghi bàn

6.5Rigg

7.0Brobbey Kiến tạo

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Real Madrid
Barcelona

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

413

Danh sách trúng thưởng

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Tiến Sơn ([Tên nguồn])
Theo dòng sự kiện: Premier League 2026-27
Xem thêm
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN