Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 18/5 - đoàn Việt Nam: Khốc liệt Bơi, Điền kinh

Sự kiện: SEA Games 31

(Tin thể thao, tin SEA Games) Bơi và Điền kinh bước vào ngày đấu áp chót, cuộc đấu giành HCV càng khốc liệt.

  

Lịch thi đấu đoàn TTVN SEA Games 31 ngày đấu 18/5

Môn

Giờ

Nội dung

Vòng

VĐV

Cầu lông

10h00

Bốc thăm 05 nội dung cá nhân

 

 

BẮN

SÚNG

9:00-9:30

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 1

 

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THANH NAM

 

VIETNAM

 

NGUYỄN HUYỀN TRANG

 

VIETNAM

 

PHÙNG VIỆT DŨNG

 

VIETNAM

 

PHÍ THANH THẢO

9:50-10:10

10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội

Vòng loại 2

 

9:00-12:00

25m súng ngắn thể thao nữ

 

PHẠM THỊ HÀ

 

 

 

TRIỆU THỊ HOA HỒNG

 

 

 

BÙI THUÝ THU THUỶ

11:00-16:00

Đĩa Bay trap Nữ

Vòng 1

HOÀNG THỊ TUẤT

 

 

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI

 

 

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY

Bắn Cung

9h30 -11h30

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ

 

Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam

 Tranh huy chương

ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT

HÀ THỊ NGỌC

NGUYỄN THỊ THANH NHI

 

CHU ĐỨC ANH

NGUYỄN DUY

NÔNG VĂN LINH

13h00-15h00

Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây

Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam

Tranh huy chương

NÔNG VĂN LINH; ĐỖ THỊ ÁNH NGUYỆT

 

NÔNG VĂN LINH

15h30

Trao huy chương

 

 

MUAY

14:00

Đối kháng
hạng cân 54KG nam
( S Male Elite – 54kg)

 

Loại

Huỳnh Hoàng Phi

 

Canoeing

10:00

Chung kết

1000 K1 Men Final

Phan Van Loc

10:10

Chung kết

1000 C2 Women Final

 Truong Thi Phuong Nguyen Thi Ngan

10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

10:50

Chung kết

1000 C4 Men Final

 

 

 

 

Pham Hong Quan

Hien Nam

Tran Thanh

Nguyen Quoc Toan

11:00

Chung kết

1000 K4 Men Final

Tran Van Vu

Vo Duy Thanh

Tong Hoang Nam

Tran Van Danh

11:15

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

Judo

 

 

 

 

 

13.00

ĐẾN

15.00

Katame no kata

 

 

Viet Nam

 

Nguyễn Thùy hải Châu

Mai Thị Bích Trâm

Viet Nam

 

Trần Lê Phương Nga

Nguyễn Tường Vy

Kodokan goshin jutsu

 

 

Viet Nam

 

Trần Quốc Cường

Phan Minh Hạnh

Viet Nam

 

Nguyễn Cường Thịnh

Hà Minh Minh Đức

 

 

Đấu kiếm

10:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/8

Nguyễn Minh Quang

Nguyễn Văn Hải

Phạm Quốc Tài

Cao Minh Duyệt

11:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

1/4

Bùi Thị Thu Hà

Phùng Thị Khánh Linh

Đỗ Thị Tâm

Phạm Thị Thu Hoài

11:00

Đồng đội nam Kiếm liễu

1/4

 

12:00

Đồng đội nữ Kiếm chém

Chung kết

 

ĐIỀN KINH

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Buổi chiều

 

 

 

 

Điền Kinh

16:00

100m Nam

Vòng loại 1

Ngần Ngọc Nghĩa

16:05

Nhảy cao Nam

Chung kết

Vũ Đức Anh

16:10

100m Nam

Vòng loại 2

Trịnh Viết Tú

16:15

Ném lao Nữ

Chung kết

Lo Thi Hoang

16:20

100m Nữ

Vòng loại 1

Hoàng Dư Ý

16:50

10.000m Nữ

Chung kết

Phạm Thị Hồng Lệ

 

 

 

Lo Thi Thanh

17:35

100m Nam

Chung kết

Ngần Ngọc Nghĩa

 

 

 

Trịnh Viết Tú

17:45

100m Nữ

Chung kết

Hoàng Dư Ý

17:50

Trao huy chương Ném lao Nữ

 

 

18:00

Trao huy chương 10.000m Nữ

 

 

18:10

4x400m Tiếp sức Nữ

Chung kết

Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc

18:20

Trao huy chương 100m Nam

 

 

18:30

Trao huy chương 100m Nữ

 

 

18:40

4x400m Tiếp sức Nam

Chung kết

Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn

18:50

Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nữ

 

 

19:00

Trao huy chương Nhảy cao Nam

 

 

19:10

Trao huy chương 4x400 Tiếp sức Nam

 

 

 

 

Boxing

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO

 

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH

 

Trao huy chương

 

 

 

 

Taekwondo

14g – 19g

63kg Nam

 

 

 

74kg Nam

 

 

 

53kg Nữ

 

 

 

57kg Nữ

 

 

 

73kg Nữ

 

 

Karate

09:00

Kata cá nhân nữ

1

Nguyễn Thị Phương

09:25

Kata cá nhân nam

1

Phạm Minh Đức

09:50

Kumite cá nhân nữ -50kg

1

Đinh Thị Hương

10:00

Kumite cá nhân nam -60kg

1

Võ Văn Hiền

10:35

Kumite cá nhân nam -67kg

1

Đặng Hồng Sơn

10:55

Kumite cá nhân nữ -61kg

1

Nguyễn Thị Ngoan

18:05

Trao huy chương

 

 

Bơi

 

1500m Tự do nữ CK

Chung kết chiều

Võ Thị Mỹ Tiên

 

 

 

Đặng Ái Mỹ

9:00-9:02

50m Ếch nam

Loại

Phạm Thanh Bảo

 

 

 

Lê Trọng Phúc

9:02-9:06

50m Tự do nữ

Loại

Phạm Thị Vân

 

 

 

Lê Quỳnh Như

9:06-9:13

200m Tự do nam

Loại

Hoàng Quý Phước

 

 

 

Nguyễn Huy Hoàng

 

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết chiều

Nguyễn Thị Nhật Lam

 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý

9:13-9:17

200m Hỗn hợp nam

Loại

Trần Hưng Nguyên

 

 

 

Lê Nguyễn Paul

9:00 AM

4x100m Hỗn hợp nữ

Loại

 

18:00-18:20

1500m Tự do nữ CK B

Chung kết

Võ Thị Mỹ Tiên

 

 

 

Đặng Ái Mỹ

18:20-18:30

50m Ếch nam

Chung kết

 

 

 

 

 

18:30-18:39

50m Tự do nữ

Chung kết

 

 

 

 

 

18:39-18:51

200m Tự do nam

Chung kết

 

 

 

 

 

18:51-19:05

400m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Nhật Lam

 

 

 

Phạm Nguyễn Như Ý

19:05-19:17

200m Hỗn hợp nam

Chung kết

 

 

 

 

 

19:17-19:31

4x100m Hỗn hợp nữ

Chung kết

Phạm Thị Vân

 

 

 

Vũ Thị Phương Anh

 

 

 

Lê Thị Mỹ Thảo

 

 

 

Võ Thị Mỹ Tiên

CỜ VUA

9 giờ

Cờ nhanh

Đồng đội

Ván 1, 2, 3

Lê Quang Liêm

Trần Tuấn Minh

Phạm Lê Thảo Nguyên

Võ Thị Kim Phụng

16 giờ 00

 

Ván 4, 5

Lê Quang Liêm

Trần Tuấn Minh

Phạm Lê Thảo Nguyên

Võ Thị Kim Phụng

Cờ tướng

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

4

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

4

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

Bóng đá

16:00

Nữ

 

Việt Nam - Myanmar

16:00

Futsal

 

Việt Nam - Myanmar

Bóng rổ

17:00 -19:00

5x5 nữ

 

Việt Nam - Indonesia

Cầu mây

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam - Myanmar

11:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam - Campuchia

13:00

Đôi nam

Bảng

Lào – Việt Nam

15:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam – Lào

Bi A

10:00

Carom 1 băng

 

Phạm Quốc Tuấn

Nguyễn Trần Thanh Tự

10:00

Snooker

 

Kiều Thiên Khôi

18:00

Pool 10 bi

 

Dương Quốc Hoàng

14:00

Pool 10 bi nữ

 

Huỳnh Thị Ngọc Huyền

Bi sắt

09:00

Bộ ba nam

Vòng loại

Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn

Bộ ba nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh

Quần vợt

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /

Savanna LY NGUYEN (VIE)

Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)

Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)

Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)

Bóng chuyền

bãi biển

09:00

Nữ

 

Việt Nam - Philippines

14:00

Nam

 

Việt Nam - Philippines

Bóng chuyền

trong nhà

17:00

Nam

 

Việt Nam - Myanmar

Bowling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình

Huỳnh Quốc Sử Bình

Lê Minh Đức

 Lê Lâm Tùng

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền

Hà Diệu Hương

Trần Thu Thủy

Thể dục

nghệ thuật

10:00-16:30

Vòng Loại Cá nhân

 

Nguyễn Hà My

Ngô Hải Yến

Thể thao

điện tử

15:00-19:30

PUBG Mobilecánhân

Chung kết

NguyễnĐăngTiến

Lê Hoài Nam

ĐặngTuấn Anh

VũHoàngHưng

Phan VănĐông

Mạc Anh Hào

13:00-20:30

Liên Minh HuyềnThoại: Tốcchiến – Đồngđộinữ

Vòngloại

Lê TràMy

TạThịHà Trang

NguyễnThịBích

NguyễnThảoHuyền

Lê Thu Phương

Lê NgọcTâmNhi

LươngKhánhHòa

Bắn Cung

9h00 -11h00

ThiđấuCánhânCung 1 dây Nam, Nữ

 1/8; 1/4; 1/2

NôngVăn Linh

NguyễnDuy

 

 

 

 

NguyễnThị Thanh Nhi

ĐỗThịÁnhNguyệt

 

13h00-14h15

ThiđấuĐồngđộicung 1 dây Nam, Nữ

1/4; 1/2

NguyễnThị Thanh Nhi

ĐỗThịÁnhNguyệt

HàThịNgọc

Cầu lông

9h00

Đồngđộinữ

Bánkết

Việt Nam-Indonesia

 

14h15-15h35

Thiđấunội dung

Đôi Nam - NữCung 1 dây

 1/4; 1/2

ĐỗThịÁnhNguyệt

NguyễnDuy

Đấu kiếm

10:00

ĐồngđộinữKiếmliễu

1/8

ĐỗThị Anh

NguyễnThị Thu Phương

NguyễnThị Thu Phương

HàThịVân Anh

12:00

ĐồngđộinữKiếmliễu

1/4

 

14:00

ĐồngđộinamKiếmbacạnh

1/4

NguyễnTiếnNhật

NguyễnPhướcĐến

ĐặngTuấn Anh

TrầnÚtNgọc

17:00

ĐồngđộinamKiếmbacạnh

Chung kết

 

Bi sắt

13h00

Đôi nam nữ

Vòng bán kết

Thạch Phan Na Ra – Nguyễn Văn Quang

Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam

Vòng bán kết

Nguyễn Thị Thi – Nguyễn Thí Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài

Bóng rổ

19:00

 

Vòngtròn

Singapore – Việt Nam

Billiards

14:00

 

Final

NguyễnTrần Thanh Tú

Nguồn: https://tcdulichtphcm.vn/the-thao/lich-thi-dau-sea-games-31-ngay-18/5-doan-viet-nam-khoc-liet-bo...

Dàn hot girl Việt Nam – Lào khoe sắc, thót tim xem võ sĩ Taekwondo tranh HCV

(Tin thể thao, tin SEA Games) Các trận đấu chung kết ở bộ môn Taekwondo tại SEA Games 31 đã thu hút lượng khán giả lớn, trong đó có rất nhiều hot girl Việt Nam và quốc tế.

Chia sẻ
Theo QH (Tạp chí Du lịch TP.HCM)
SEA Games 31 Xem thêm
Báo lỗi nội dung