Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Napoli vs Frosinone 11/10/26 - Trực tiếp
Logo Napoli - NAP Napoli
2
Logo Frosinone - FRO Frosinone
0
Paris Saint-Germain vs Le Mans 11/10/26 - Trực tiếp
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
1
Logo Le Mans - LEM Le Mans
1
Monaco vs Toulouse 11/10/26 - Trực tiếp
Logo Monaco - ASM Monaco
2
Logo Toulouse - TFC Toulouse
2
Real Madrid vs Villarreal 11/10/26 - Trực tiếp
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
0
Logo Villarreal - VIL Villarreal
0
Sông Lam Nghệ An vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Hà Nội vs Bắc Ninh
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Crystal Palace vs Nottingham Forest
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hull City vs Everton
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Liverpool vs Manchester City
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Sassuolo vs Milan
Logo Sassuolo - SAS Sassuolo
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Real Betis vs Osasuna
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Osasuna - OSA Osasuna
-
Cagliari vs Juventus
Logo Cagliari - CAG Cagliari
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Coventry City vs Newcastle United
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Lens vs Sporting CP
Logo Lens - RCL Lens
-
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Sabah vs Slavia Praha
Logo Sabah - SAB Sabah
-
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Viking vs Bayern Munich
Logo Viking - VIK Viking
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Villarreal vs Napoli
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Atlético de Madrid vs Manchester United
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Inter Milan vs Club Brugge
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Club Brugge - CLU Club Brugge
-
Galatasaray vs Barcelona
Logo Galatasaray - GS Galatasaray
-
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Arsenal vs Lille
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Lille - LIL Lille
-
LASK vs Liverpool
Logo LASK - ASK LASK
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Real Betis vs Porto
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Porto - POR Porto
-
Roma vs Real Madrid
Logo Roma - ROM Roma
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Manchester City vs Paris Saint-Germain
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Bodø / Glimt vs Borussia Dortmund
Logo Bodø / Glimt - BOD Bodø / Glimt
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
AZ vs Hapoel Be'er Sheva
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Hapoel Be'er Sheva - HBS Hapoel Be'er Sheva
-
Lech Poznań vs Bayer 04 Leverkusen
Logo Lech Poznań - LPO Lech Poznań
-
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Olympique Lyonnais vs Crystal Palace
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Salzburg vs Milan
Logo Salzburg - RBS Salzburg
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Olympique Marseille vs Olympiakos Piraeus
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Olympiakos Piraeus - OLY Olympiakos Piraeus
-
Celta de Vigo vs Juventus
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Benfica vs Celtic
Logo Benfica - SLB Benfica
-
Logo Celtic - CEL Celtic
-

Kết quả bóng đá MU - Brighton: Ngược dòng điên rồ, 5 bàn rượt đuổi (League Cup)

MU vừa trải qua thất bại cay đắng ở derby Manchester. Có lẽ vì thế, tinh thần thi đấu của "Quỷ đỏ" vẫn cực kỳ rệu rã.

MU khởi đầu như mơ. Shea Lacey, trong lần đầu đá chính cho đội một, mở tỷ số ở phút thứ 8 bằng pha dứt điểm gọn gàng. Hai phút sau, Mason Mount tận dụng cú sút của Marcus Rashford bị cản phá để đá bồi, nâng tỷ số lên 2-0.

MU (áo đỏ) thua sốc trước Brighton

MU (áo đỏ) thua sốc trước Brighton

Tuy nhiên, Brighton nhanh chóng vùng dậy. Charalampos Kostoulas rút ngắn cách biệt ngay trước giờ nghỉ. Đến phút 65, Pascal Gross thoải mái khống chế bóng ở rìa vòng cấm rồi tung cú sút đánh bại thủ môn Karl Darlow, đưa trận đấu về vạch xuất phát.

Chỉ 4 phút sau, Maxim de Cuyper hoàn tất màn ngược dòng cho đội khách. Cuối trận, Jason Steele cản phá cơ hội gỡ hòa của Rashford ở phút 85, trong khi Darlow cũng phải cứu thua trước Diego Gomez để tránh MU nhận bàn thua thứ tư.

Sau thất bại trước Grimsby ở League Two tại League Cup mùa trước và trận thua Brighton ở FA Cup hồi tháng 1, MU đã trải qua 3 lần liên tiếp bị loại khỏi các giải đấu cúp quốc nội.

Tỷ số chung cuộc: MU 2-3 Brighton (hiệp 1: 2-1)

Ghi bàn (kiến tạo)

MU: Lacey 8' (Tielemans), Mount 10'

Brighton: Kostoulas 45+1' (Hadjam), Gross 65' (Vuskovic), De Cuyper 69'

Đội hình thi đấu

MU: Darlow, Dalot, Yoro, Heaven, Mazraoui, Tielemans, Andrey Santos, Lacey, Mount, Rashford, Sesko

Brighton: Steele, Vuskovic, Struijk, Boscagli, Costinha, Gross, Andres, Hadjam, Yalcouye, O'Riley, Kostoulas

Thông số trận đấu (theo ESPN)

Kết quả bóng đá MU - Brighton: Ngược dòng điên rồ, 5 bàn rượt đuổi (League Cup) - 2 MU Brighton Kết quả bóng đá MU - Brighton: Ngược dòng điên rồ, 5 bàn rượt đuổi (League Cup) - 3

Sút khung thành
12 (4)
18 (5)
Thời gian kiểm soát bóng
50%
50%
Phạm lỗi
5
14
Thẻ vàng
0
4
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
0
2
Phạt góc
4
3
Cứu thua
2
2

Chấm điểm cầu thủ (theo Flashscore)

MU Kết quả bóng đá MU - Brighton: Ngược dòng điên rồ, 5 bàn rượt đuổi (League Cup) - 4 vs Kết quả bóng đá MU - Brighton: Ngược dòng điên rồ, 5 bàn rượt đuổi (League Cup) - 5 Brighton

Điểm

Darlow 5.8

Dalot 6.1

Yoro 6.8

Heaven 6,2

Mazraoui 6.3

Kiến tạo Tielemans 7.4

Andrey Santos 7.0

Ghi bàn Lacey 6.9

Ghi bàn Mount 7.0

Rashford 7.0

Sesko 5.7

Điểm

7.0Steele

7.3Vuskovic Kiến tạo

7.1Struijk

6.6Boscagli

5.8Costinha

9.1Gross Ghi bàn

6.4Andres

7.3Hadjam Kiến tạo

6.1Yalcouye

7.1O'Riley

7.5Kostoulas Ghi bàn

Thay người

Zirkzee 6.1

Mainoo 6.3

Mbeumo 6.2

Fernandes 7.1

Cunha 7.0

Thay người

7.9De Cuyper Ghi bàn

6.4Gomez

6.4Kadioglu

6.8Ayari

6.8Rutter

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Atlético Madrid
Real Madrid

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

108

Danh sách trúng thưởng

Manchester United vẫn còn nhiều vấn đề phải giải quyết trước khi có thể đạt thỏa thuận gia hạn hợp đồng với Bruno Fernandes. Tiền vệ người Bồ Đào Nha...

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Tiến Long ([Tên nguồn])
League Cup Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN