Trận đấu nổi bật

rafael-vs-mariano
Nordea Open
Rafael Nadal
2
Mariano Navone
1
jan-lennard-vs-tomas-martin
EFG Swiss Open Gstaad
Jan-Lennard Struff
2
Tomas Martin Etcheverry
1
stefanos-vs-fabio
EFG Swiss Open Gstaad
Stefanos Tsitsipas
2
Fabio Fognini
0
alexander-vs-zhizhen
Hamburg Open
Alexander Zverev
0
Zhizhen Zhang
0
arthur-vs-holger
Hamburg Open
Arthur Fils
1
Holger Rune
0
thiago-agustin-vs-roberto
Nordea Open
Thiago Agustin Tirante
1
Roberto Carballes Baena
1
felix-vs-matteo
EFG Swiss Open Gstaad
Felix Auger-Aliassime
0
Matteo Berrettini
1
aleksandar-vs-christopher
Infosys Hall of Fame Open
Aleksandar Vukic
0
Christopher Eubanks
0
qinwen-vs-jaqueline
35 Palermo Ladies Open
Qinwen Zheng
-
Jaqueline Cristian
-
astra-vs-karolina
35 Palermo Ladies Open
Astra Sharma
-
Karolina Muchova
-

Lịch thi đấu vòng chung kết giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2023 mới nhất

(Tin thể thao, tin bóng chuyền) Từ 16/11 đến 19/11, diễn ra vòng chung kết bóng chuyền VĐQG 2023. 8 đội bóng nam tranh tài tại Khánh Hòa, trong khi 8 đội bóng nữ sẽ thi đấu tại Quảng Nam.

Loạt trận đấu hấp dẫn của vòng II giải bóng chuyền VĐQG 2023 khép lại, đã xác định được 4 đội bóng xuống hạng là nam TP.Hồ Chí Minh, VLXD Bình Dương và nữ TP.Hồ Chí Minh, Kinh Bắc Bắc Ninh.

Vòng chung kết bóng chuyền vô địch quốc gia 2023 sẽ diễn ra từ 16 tới 19/11. 8 đội bóng nam tranh tài tại Khánh Hòa, trong khi 8 đội bóng nữ sẽ thi đấu tại Quảng Nam.

Lịch thi đấu vòng chung kết bóng chuyền Nữ vô địch quốc gia 2023

Tứ kết Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

16/11

16:00

Trận 1

Ninh Bình LP Bank

3-0

XMLS Thanh Hóa

25–19 25–13 25–16     75–48

16/11

19:30

Trận 2

HCĐG Tia Sáng

3-1

Ngân hàng Công Thương

25–14 14–25 25–20 25–22   89–81

17/11

17:00

Trận 4

VTV Bình Điền Long An

3–0

Geleximco Thái Bình

25–21 25–19 25–20     75–60

17/11

19:30

Trận 3

BC Thông tin - TTBP

3–1

Than Quảng Ninh

25–23 25–22 19–25 27–25   96–95

Phân hạng 5-8 Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

18/11

12:00

Trận 5

XMLS Thanh Hóa 0–3 Geleximco Thái Bình 19–25 23–25 22–25     64–75

18/11

17:00

Trận 7

Ngân hàng Công Thương 3–1 Than Quảng Ninh 15–25 25–22 26–24 25–23   91–94

Bán kết Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

18/11

14:30

Trận 6

Ninh Bình LP Bank 3–2 VTV Bình Điền Long An 20–25 20–25 25–17 25–21 15–7 105–95

18/11

19:30

Trận 8

HCĐG Tia Sáng 3–1 BC Thông tin - TTBP 25–20 25–22 23–25 25–20   98–87

Trận tranh hạng 7 Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

12:00

Trận 9

XMLS Thanh Hóa 1–3 Than Quảng Ninh 21–25 25–20 22–25 23–25   91–95

Trận tranh hạng 5 Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

14:30

Trận 10

Geleximco Thái Bình 1–3 Ngân hàng Công Thương 35–37 14–25 27–25 16–25   92–112

Trận tranh hạng 3 Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

17:00

Trận 11

VTV Bình Điền Long An 3–1 BC Thông tin - TTBP 23–25 26–24 25–17 25–21   99–87

Chung kết Nữ

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

19:30

Trận 12

Ninh Bình LP Bank 3–1 HCĐG Tia Sáng 23–25 25–21 26–24 25–17   99–87

Lịch thi đấu vòng chung kết bóng chuyền Nam vô địch quốc gia 2023

Tứ kết Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

16/11

16:00

Trận 2

Biên Phòng

3–1

Lavie Long An

25–21 26–28 25–16 25–19   101–84

16/11

19:30

Trận 1

Sanest Khánh Hòa

3–0

Đà Nẵng

27–25 25–12 25–18     77–55

17/11

17:00

Trận 3

Thể Công

3–0

Hà Nội

25–20 25–23 25–21     75–64

17/11

19:30

Trận 4

Ninh Bình LP Bank

2–3

Hà Tĩnh

25–16 23–25 25–23 23–25 21–23 117–112

Phân hạng 5-8 Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

18/11

12:00

Trận 7

Lavie Long An 3–1 Hà Nội 20–25 27–25 25–22 25–22   97–94

18/11

17:00

Trận 5

Đà Nẵng 2–3 Ninh Bình LP Bank 25–19 21–25 27–25 16–25 10–15 99–109

Bán kết Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

18/11

14:30

Trận 8

Biên Phòng

3–1 Thể Công 25–17 18–25 25–21 25–19   93–82

18/11

19:30

Trận 6

Sanest Khánh Hòa 3–0 Hà Tĩnh 25–20 31–29 25–18     81–67

Trận tranh hạng 7 Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

12:00

Trận 9

Đà Nẵng 1–3 Hà Nội 26–24 22–25 21–25 17–25   86–99

Trận tranh hạng 5 Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

14:30

Trận 10

Ninh Bình LP Bank 3–0 Lavie Long An 26–24 25–20 30–28     81–72

Trận tranh hạng 3 Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

17:00

Trận 11

Hà Tĩnh 0–3 Thể Công 22–25 19–25 22–25     63–75

Chung kết Nam

Thời gian

Trận

Đội 1

Kết quả

Đội 2

Set 1

Set 2

Set 3

Set 4

Set 5

Tổng

19/11

19:30

Trận 12

Sanest Khánh Hòa 3–0 Biên Phòng 25–22 28–26 25–17     78–65

Nguồn: [Link nguồn]

“Đại chiến“ bóng chuyền VN: Bích Tuyền đập bóng sấm sét, Ninh Bình lên ngôi đầu bảng

(Tin thể thao, tin bóng chuyền) Bích Tuyền tỏa sáng với những cú đập uy lực giúp Ninh Bình LPBank thắng nhà đương kim bô địch (ĐKVĐ) Geleximco Thái Bình, qua đó định đoạt sớm...

Chia sẻ
Gửi góp ý
Theo QH ([Tên nguồn])
Bóng chuyền Việt Nam Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN