Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Sabah vs Slavia Praha
Logo Sabah - SAB Sabah
-
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Lens vs Sporting CP
Logo Lens - RCL Lens
-
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Atlético de Madrid vs Manchester United
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Inter Milan vs Club Brugge
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Club Brugge - CLU Club Brugge
-
Galatasaray vs Barcelona
Logo Galatasaray - GS Galatasaray
-
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Viking vs Bayern Munich
Logo Viking - VIK Viking
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Arsenal vs Lille
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Villarreal vs Napoli
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
LASK vs Liverpool
Logo LASK - ASK LASK
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Roma vs Real Madrid
Logo Roma - ROM Roma
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Real Betis vs Porto
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Porto - POR Porto
-
Manchester City vs Paris Saint-Germain
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Bodø / Glimt vs Borussia Dortmund
Logo Bodø / Glimt - BOD Bodø / Glimt
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Salzburg vs Milan
Logo Salzburg - RBS Salzburg
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Olympique Lyonnais vs Crystal Palace
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Lech Poznań vs Bayer 04 Leverkusen
Logo Lech Poznań - LPO Lech Poznań
-
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
AZ vs Hapoel Be'er Sheva
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Hapoel Be'er Sheva - HBS Hapoel Be'er Sheva
-
Olympique Marseille vs Olympiakos Piraeus
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Olympiakos Piraeus - OLY Olympiakos Piraeus
-
Celta de Vigo vs Juventus
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Benfica vs Celtic
Logo Benfica - SLB Benfica
-
Logo Celtic - CEL Celtic
-
Đông Á Thanh Hóa vs Thép Xanh Nam Định
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Everton vs Chelsea
Logo Everton - EVE Everton
-
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Espanyol vs Atlético de Madrid
Logo Espanyol - ESP Espanyol
-
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Venezia vs Napoli
Logo Venezia - VEN Venezia
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Manchester City vs Ipswich Town
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Fulham vs Hull City
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Brentford vs Liverpool
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Strasbourg vs Paris Saint-Germain
Logo Strasbourg - STR Strasbourg
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Bologna vs Inter Milan
Logo Bologna - BOL Bologna
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Newcastle United vs Aston Villa
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Real Betis vs Barcelona
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Ninh Bình vs Hoàng Anh Gia Lai
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Bắc Ninh vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Công An Hà Nội vs Hà Nội
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Leeds United vs Manchester United
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Brighton & Hove Albion vs Crystal Palace
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Bournemouth vs Sunderland
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Lorient vs Monaco
Logo Lorient - FCL Lorient
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Nottingham Forest vs Arsenal
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Milan vs Atalanta
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Atalanta - ATA Atalanta
-
Juventus vs Lazio
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Lazio - LAZ Lazio
-
Real Madrid vs Sevilla
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo Sevilla - SEV Sevilla
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs Thể Công - Viettel
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Tottenham Hotspur vs Coventry City
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Coventry City - COV Coventry City
-

Kết quả bóng đá Gamba Osaka - Nam Định: Ngoại binh 2m06 ghi bàn (Cúp C2 châu Á)

Sự kiện: CLB Nam Định
00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

(Bảng F AFC Champions League Two 2025/26) Tiền đạo cao 2m06 Kyle Hudlin ghi bàn nhưng không thể giúp Nam Định tránh khỏi thất bại trước Gamba Osaka.

Gamba Osaka nhanh chóng đẩy cao đội hình sau tiếng còi khai cuộc và không giấu giếm ý đồ đánh phủ đầu Nam Định. Ngay phút thứ 9, Hoàng Anh mắc sai lầm, rất may cho đại diện Việt Nam là thủ môn Caique đã kịp thời băng ra cản phá cú sút của Jebali.

Lâm Ti Phông bỏ lỡ 1 cơ hội khá ngon ăn

Lâm Ti Phông bỏ lỡ 1 cơ hội khá ngon ăn

Tuy nhiên, hàng thủ Nam Định cũng chỉ đứng vững được hơn 15 phút. Gamba Osaka phối hợp nhịp nhàng ở trung lộ, trước khi Yamashita xâm nhập vòng cấm căng ngang dọn cỗ cho Rin Mito dễ dàng dứt điểm cận thành mở tỷ số.

Sau bàn thua, Nam Định vẫn phải chống đỡ các đợt tấn công của Gamba Osaka. Phút 42, Jebali dứt điểm một chạm trong vòng cấm, những đầu ngón tay của thủ môn Caique cộng thêm xà ngang đã cứu thua cho đại diện Việt Nam. Ngay trước khi hiệp 1 khép lại, Nam Định có cơ hội gỡ hòa nhưng Lâm Ti Phông lại dứt điểm đi ra ngoài trong vòng 5m50 rất đáng tiếc.

Đầu hiệp hai, mành lưới Nam Định phải rung lên lần thứ ba. Hàng thủ đại diện Việt Nam để cho Yamashita thoải mái dẫn bóng xộc thẳng vào vòng cấm, đối mặt với thủ môn Caique. Anh quyết định chuyền dọn cỗ cho Jebali dễ dàng đưa bóng vào lưới, nhân đôi cách biệt.

Nam Định không thể tạo ra bất ngờ trước Gamba Osaka

Nam Định không thể tạo ra bất ngờ trước Gamba Osaka

Cuối trận, khán giả được chứng kiến 2 bàn thắng chỉ trong ít phút. Walber bên phía Nam Định phản lưới nhà, trước khi tiền đạo cao 2m06 Kyle Hudlin mang về bàn thắng danh dự với cú dứt điểm chéo góc hiểm hóc.

Thua trận, Nam Định hiện đứng thứ hai bảng F với 6 điểm, xếp dưới chính Gamba Osaka với khoảng cách 3 điểm.

Tỷ số chung cuộc: Gamba Osaka 3-1 Nam Định (Hiệp 1: 1-0)

Ghi bàn (kiến tạo)

Gamba Osaka: Mito (16', Yamashita), Jebali (52', Yamashita), Walber (89' phản lưới)

Nam Định: Hudlin (90+4', Mahmoud Eid)

Đội hình xuất phát

Gamba Osaka: Higashiguchi, Handa, Kurokawa, Miura, Nakatani, Abe, Yamashita, Mitsuta, Mito, Okunuki, Jebali

Nam Định: Caique, Văn Kiên, Walber Mota, Lucao, Normann Hansen, Hoàng Anh, Mitchell Dijks, Romulo, Lâm Ti Phông, Percy Tau, Mahmoud Eid

Thống kê trận đấu

Kết quả bóng đá Gamba Osaka - Nam Định: Ngoại binh 2m06 ghi bàn (Cúp C2 châu Á) - 3 Gamba Osaka Nam Định Kết quả bóng đá Gamba Osaka - Nam Định: Ngoại binh 2m06 ghi bàn (Cúp C2 châu Á) - 4

Sút khung thành
28 (8)
13 (3)
Thời gian kiểm soát bóng
67%
33%
Phạm lỗi
9
13
Thẻ vàng
1
2
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
7
1
Phạt góc
6
1
Cứu thua
2
6

Chấm điểm cầu thủ

Gamba Osaka Kết quả bóng đá Gamba Osaka - Nam Định: Ngoại binh 2m06 ghi bàn (Cúp C2 châu Á) - 5 vs Kết quả bóng đá Gamba Osaka - Nam Định: Ngoại binh 2m06 ghi bàn (Cúp C2 châu Á) - 6 Nam Định

Điểm

Higashiguchi 6.8

Handa 7.2

Kurokawa 6.9

Miura 7.4

Nakatani 8.3

Abe 8.4

Kiến tạoKiến tạo Yamashita 7.8

Mitsuta 6.7

Ghi bàn Mito 7.7

Thẻ vàng Okunuki 6.7

Ghi bàn Jebali 7.7

Điểm

7.3Caique

6.0Văn Kiên Thẻ vàng

6.6Walber Phản lưới nhà

6.5Lucao

6.2Normann Hansen

6.4Hoàng Anh

6.1Mitchell Dijks

7.1Romulo

6.2Lâm Ti Phông

7.4Percy Tau

6.8Mahmoud Eid Thẻ vàngKiến tạo

Thay người

Meshino 6.6

Usami 6.9

Hummet 6.6

Kishimoto 7.1

Thay người

6.7Brenner

7.7Hudlin Ghi bàn

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Real Madrid
Barcelona

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

413

Danh sách trúng thưởng

(Vòng bảng AFC Champions League Two 2025/26) Tiền đạo vào sân thay người Hudlin xoay người dứt điểm chéo góc hiểm hóc, đem về bàn thắng danh dự cho...

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Sỹ Ánh - Anh Khoa ([Tên nguồn])
CLB Nam Định Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN