Corolla Cross
Giá xe Toyota Corolla Cross lăn bánh tháng 8/2026
Cập nhật giá niêm yết và lăn bánh xe Toyota Corolla Cross mới nhất đầy đủ các phiên bản.
Corolla Cross cũ chạy xăng giá từ 545 triệu đồng, bản hybird cao hơn trăm triệu
Mức giá cao hơn bản dùng xăng cùng đời cho thấy phiên bản hybrid vẫn có sự khác biệt về...
Nên chọn xe MPV 7 chỗ thực dụng hay SUV đa dụng 5 chỗ?
Lựa chọn giữa một mẫu xe 7 chỗ thiên về tính thực dụng và SUV 5 chỗ đang trở thành bài...
Điều gì giúp Corolla Cross giữ sức hút giữa cuộc đua SUV ngày càng khốc liệt?
Sở hữu nhiều ưu điểm về thương hiệu, an toàn và hiệu quả vận hành, Toyota Corolla Cross...
Đây là 3 mẫu SUV chạy động cơ Hybrid đáng mua hiện nay
Thiết kế thể thao, trang bị hiện đại lại sở hữu khối động cơ lai điện hybrid, các mẫu xe SUV dưới đây rất đáng “đồng tiền bát gạo”.
Giá xe Toyota Corolla Cross lăn bánh kèm ưu đãi tháng 7/2026
Cập nhật giá niêm yết và lăn bánh xe Toyota Corolla Cross mới nhất đầy đủ các phiên bản.
Top 3 mẫu xe hybrid vượt doanh số bản xăng trong nửa đầu 2026
Thị trường ô tô hybrid tại Việt Nam tiếp tục ghi nhận đà tăng trưởng tích cực trong nửa đầu năm 2026 khi ngày càng nhiều người tiêu dùng chuyển sang lựa chọn các mẫu xe tiết kiệm nhiên liệu nhưng chưa phải phụ thuộc vào hạ tầng sạc như xe điện.
Bộ ba mẫu SUV đáng mua hiện nay, giá từ hơn 700 triệu đồng
Các dòng xe thể thao đa dụng dưới đây mang nhiều ưu thế, tạo nên sức hút với nhiều người hâm mộ và có khả năng cạnh tranh mạnh với các đối thủ cùng phân khúc.
Loạt xe Toyota Corolla Cross HEV sang tay giá hời ở Hà Nội
Không ít xe đời 2025 sở hữu số Odo rất thấp, gần như vẫn còn trong giai đoạn chạy rà nhưng giá đã thấp hơn xe mới.
Đây là những chiếc hybrid "Nhật" được người Việt chọn mua
Toyota Innova Cross HEV dẫn đầu doanh số tháng 6/2026 với 884 chiếc bán ra, chiếm 52,9% tổng số xe, khẳng định sức hút của xe hybrid tại Việt Nam.
Mua xe 5 chỗ hybrid nào tốt hơn: HR-V e:HEV RS hay Corolla Cross HEV?
Trong bối cảnh xu hướng sử dụng phương tiện tiết kiệm nhiên liệu và thân thiện hơn với môi trường ngày càng gia tăng, các mẫu xe hybrid đang dần trở thành lựa chọn được nhiều khách hàng Việt quan tâm.
DÒNG XE KHÁC CÙNG HÃNG