Trận đấu nổi bật

borna-vs-rafael
Western & Southern Open
Borna Coric
2
Rafael Nadal
1
petra-vs-ons
Western & Southern Open
Petra Kvitova
-
Ons Jabeur
-
taylor-vs-andrey
Western & Southern Open
Taylor Fritz
-
Andrey Rublev
-
shuai-vs-anett
Western & Southern Open
Shuai Zhang
-
Anett Kontaveit
-
iga-vs-madison
Western & Southern Open
Iga Swiatek
-
Madison Keys
-
daniil-vs-denis
Western & Southern Open
Daniil Medvedev
-
Denis Shapovalov
-
stefanos-vs-diego
Western & Southern Open
Stefanos Tsitsipas
-
Diego Schwartzman
-
roberto-vs-borna
Western & Southern Open
Roberto Bautista Agut
-
Borna Coric
-
sebastian-vs-john
Western & Southern Open
Sebastian Korda
-
John Isner
-
felix-vs-jannik
Western & Southern Open
Felix Auger-Aliassime
-
Jannik Sinner
-
marin-vs-carlos
Western & Southern Open
Marin Čilić
-
Carlos Alcaraz
-

Lịch thi đấu SEA Games 31 - đoàn Việt Nam ngày 11/5: Rowing, Kurash hứa hẹn "mùa vàng"

Sự kiện: SEA Games 31

(Tin thể thao, lịch đấu SEA Games) Trong ngày thi đấu 11/5, đoàn Việt Nam đặt kì vọng HCV vào các môn Rowing, Kurash, Kickboxing, Pencak Silat.

Trong ngày 10/5, đoàn Việt Nam giành được 4 HCV từ môn Kurash và chúng ta tiếp tục kì vọng các VĐV của môn thi đấu này sẽ giành thêm HCV trong ngày đấu 11/5. Bên cạnh đó đội tuyển bóng ném bãi biển Việt Nam chắc chắn giành thêm 1 HCV và Rowing cũng hứa hẹn mang về thêm những tấm HCV.

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 11/5

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

1. Kurash

 

 

 

 

 

 

 

 

 

14.00

ĐẾN

16.00

-60 nam, -66 nữ ,+87 nữ

 

 

 

 

Vie-vie (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Lê công hoàng hải-vie

 

 

Vie-mya(-66)

v.loại

Phan trúc phí-vie

Shan-mya

 

 

Vie-phi( -66)

v.loại

Lê đức đông-vie

Ababa perillo-phi

 

 

Vie -mas (+87)

v.loại

Hoàng bùi thúy linh-vie

Binti miszuraini-Mas

 

 

16.00

Đến 16.30

Vie-phi (60)

v.tròn

Lê công hoàng hải-vie

Sorne A-phi

 

 

Vie-thai (-60)

v.tròn

Võ phạm hoàng ân-vie

Arnikhan sekden-thai

 

 

?-Mas (-66)

Bán kết

?-Bin-Mas

 

 

?-Thai (-66)

Bán kết

? -saengkaew-thai

 

 

Vie-?

Bán Kết

Trần Thị Thanh Thủy-vie

?

 

 

 

Bán Kết

 

 

 

16.30

ĐẾN

17.00

 

Chung kết

 

 

 

 

Chung kết

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

2. Rowing

10:00

Thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo (W4X)

Chung kết

 

Pham Thi Thao

Vietnam

Ho Thi Ly

Vietnam

Dinh Thi Hao

Vietnam

Pham Thi Hue

Vietnam

 

Josephine Mireille Qua SyCip

Philippines

Joanie Delgaco Talagtag

Philippines

Kristine Paraon Ramirez

Philippines

Amelyn Pagulayan Salarzon

Philippines

 

Pawina Surasang

Thailand

Natticha Kaewhom

Thailand

Piyamon Toemsuk

Thailand

Ponthida Thupthai

Thailand

 

 

Putri Agni Anugerah

Indonesia

Maslin Efrilia

Indonesia

Annisa Meilani Yahya

Indonesia

Dewi Purwanti

Indonesia

10:30

Thuyền đôi nam hạng nhẹ hai mái chèo (LM2X)

Chung kết

 

 

Sornram Sinlapasorn

Thailand

Nawamin Dechudomrat

Thailand

Christian Joseph Jasmin Del Rosario

Philippines

Cris Nievarez Marasigan

Philippines

Kakan Rusmana

Indonesia

Ardi Isedi

Indonesia

Nhu Dinh Nam

Vietnam

Bui Van Hoan

Vietnam

11:00

Thuyền đôi nam hạng nặng hai mái chèo (M2X)

Chung kết

 

Chov Somrach

Cambodia

Phorn Sophean

Cambodia

Sulfianto

Indonesia

Memo

Indonesia

Nguyen Van Ha

Vietnam

Nguyen Van Hieu

Vietnam

Chanin Penthongdee

Thailand

Prem Nampratueng

Thailand

11:30

Thuyền bốn nữ hạng nặng một mái chèo (W4-)

Chung kết

 

Pham Thi Ngoc Anh

Vietnam

Le Thi Hien

Vietnam

Ha Thi Vui

Vietnam

Du Thi Bong

Vietnam

Teng Sherdyn Siew Ting

Singapore

Chan Joanna Lai Cheng

Singapore

Teng Shervis

Singapore

Kang Yu Jia

Singapore

Syiva Lisdiana

Indonesia

Aisah Nabila

Indonesia

Julianti

Indonesia

Chelsea Corputty

Indonesia

Parisa Chaempudsa

Thailand

Jirakit Phuetthonglang

Thailand

Matinee Raruen

Thailand

Nuntida Krajangjam

Thailand

3. Nhảy cầu

15:00

Đơn nam cầu mềm 3m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Đinh Anh Tuấn

 

 

VIETNAM

 

2. Nguyễn Tùng Dương

 

 

15:45 - 16:15

Khởi động

 

 

 

 

16:30

Đôi nữ cầu cứng 10m

Chung kết

 

 

 

VIETNAM

 

1. Bùi Thị Hồng Giang

2. Mai Hồng Hạnh

 

 

17:20

Trao huy chương

 

 

 

 

4. Bóng đá

19:00

Bóng đá nữ

Bảng

Việt Nam vs Philipines

 

 

5. Futsal

16:00

Futsal nam

Bảng

6. Bóng ném

17:00

Bóng ném nam bãi biển

Tính điểm

Môn

Thời gian

Nội dung

Ván

Vận động viên

Đối thủ

Điểm sau 2 ván

7. Cờ vua

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

3

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Indonesia

1,5

Trần Tuấn Minh

Malaysia

1

Võ Thị Kim Phụng

Indonesia

1,5

Hoàng Thị Bảo Trâm

Singapore

1,5

16 giờ

Cờ tiêu chuẩn

4

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

 

 

Trần Tuấn Minh

 

 

Võ Thị Kim Phụng

 

 

Hoàng Thị Bảo Trâm

 

 

 

 

Trao huy chương

8. Pencak Silat

10:00

Biểu diễn đồng đội nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

 

 

12:15

Biểu diễn tập thể nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Huyền

Vương Thị Bình

 

 

9. Kick boxing

17:15

FULL CONTACT f -56kg (1/2Final)

Bán kết

Lê Thị Nhi (VIE) vs PIETER DIANDRA_ARIESTA (INA)

 

 

17:30

FULL CONTACT m 51kg(1/2Final)

 

Bán kết

MASDOR MOHAMMAD_RIFDEAN (MAS) vs Huỳnh Văn Tuấn (VIE)

 

 

18:10

LOW KICK f -60kg (1/2Final)

Bán kết

Đinh Thị Hoa (VIE) vs JAITEANG WARAPORN (THA)

 

 

18:40

LOW KICK m -60kg (1/2Final)

 

Bán kết

DAILAY EMMANUEL_CANTORES (PHI) vs Nguyễn Quang Huy (VIE)

 

 

19:20

FULL CONTACT f -65kg (1/2Final)

 

Bán kết

Huỳnh Thị Kim Vàng (VIE) vs YOTAWAN JASITA (THA)

 

 

19:50

LOW KICK m -71kg (1/2Final)

 

Bán kết

THAPPHLI THONGCHAI (THA) vs Kiều Duy Quân (VIE)

 

 

Nguồn: https://tcdulichtphcm.vn/the-thao/lich-thi-dau-sea-games-31-doan-viet-nam-ngay-11/5-rowing-kuras...

Vỡ òa HCV đầu tiên đoàn Việt Nam ở SEA Games 31: Hot girl Kurash lập công

(Tin thể thao, tin SEA Games) VĐV Việt Nam biến môn thể thao có nguồn gốc từ Uzbekistan trở thành nội dung thế mạnh tại SEA Games.

Chia sẻ
Theo QH (Tạp chí Du lịch TP.HCM)
SEA Games 31 Xem thêm
Báo lỗi nội dung