Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Hải Phòng vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Sông Lam Nghệ An vs Công An Hà Nội
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Thép Xanh Nam Định vs Thể Công - Viettel
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Chelsea vs Manchester United
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayer 04 Leverkusen vs Stuttgart
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Stuttgart - VFB Stuttgart
-
Bournemouth vs Leeds United
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Brentford vs Nottingham Forest
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Coventry City vs Sunderland
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Hull City vs Ipswich Town
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Manchester City vs Brighton & Hove Albion
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Real Betis vs Málaga
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Málaga - MAL Málaga
-
Bayern Munich vs Borussia Dortmund
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Milan vs Inter Milan
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Aston Villa vs Fulham
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Barcelona vs Alavés
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Alavés - ALA Alavés
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs SHB Đà Nẵng
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Racing de Santander vs Real Madrid
Logo Racing de Santander - RAC Racing de Santander
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Olympique Lyonnais vs Angers
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Angers - SCO Angers
-
Paris FC vs Monaco
Logo Paris FC - PAR Paris FC
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Liverpool vs Arsenal
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Juventus vs Napoli
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Olympique Marseille vs Toulouse
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Toulouse - TFC Toulouse
-
Newcastle United vs Everton
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Atlético de Madrid vs Bayern Munich
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Villarreal vs Paris Saint-Germain
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Feyenoord vs Inter Milan
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Manchester United vs Roma
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Barcelona vs Aston Villa
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Fenerbahçe vs Liverpool
Logo Fenerbahçe - FB Fenerbahçe
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
AEK Athens vs Real Madrid
Logo AEK Athens - AEK AEK Athens
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
RB Leipzig vs Manchester City
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Borussia Dortmund vs Real Betis
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Slavia Praha vs Arsenal
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Porto vs Napoli
Logo Porto - POR Porto
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Milan vs Ferencváros
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Ferencváros - FTC Ferencváros
-
Real Sociedad vs Olympique Lyonnais
Logo Real Sociedad - RSO Real Sociedad
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
AZ vs Juventus
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Bayer 04 Leverkusen vs Olympique Marseille
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-

Video bóng đá Tottenham - Everton: Ngao ngán cơn hạn (Ngoại hạng Anh)

(Vòng 4 Ngoại hạng Anh) Tottenham chưa có bàn thắng từ đầu mùa và tiếp tục tạo nên một màn trình diễn khó chấp nhận.

   

Tottenham vẫn chưa có được bàn thắng nào từ đầu mùa và trong hơn 10 phút đầu họ đã có 2 cơ hội cắt chuỗi. Van Hecke đệm vọt xà đáng tiếc ở phút thứ 5 từ một quả đá phạt, và đến phút 12 Mateus Fernandes đã được trung vệ người Hà Lan chọc khe thoát xuống vòng cấm, nhưng Fernandes lại không sút mà làm phức tạp pha bóng để rồi mất bóng rất vô duyên.

Tottenham thoát nạn với pha cản phá của Kinsky sau cú đánh đầu của Barry đầu hiệp 2

Tottenham thoát nạn với pha cản phá của Kinsky sau cú đánh đầu của Barry đầu hiệp 2

Sau đó Everton chơi chắc hơn và cũng dần dâng lên ép ngược, nhưng thế trận trở nên khá bế tắc cho cả 2 đội. Tottenham không có thêm tình huống thực sự nguy hiểm nào cho tới hết hiệp 1, còn Everton có cú sút phạt của Garner ở phút 45+1 không thắng được thủ môn Kinsky.

Hiệp 1 khởi đầu tốt bao nhiêu thì hiệp 2 Tottenham đá chệch choạc bấy nhiêu, phối hợp lỗi và chuyền hỏng ngay cả những đường bóng đơn giản. Họ còn khá may mắn khi phía Everton tỏ ra vô duyên, Barry đánh đầu cận thành trúng phải Kinsky ở phút 50, đến phút 65 Kinsky chuyền hỏng ngay vào chân Dewsbury-Hall nhưng chính anh cứu thua sửa sai, và đến phút 75 Brennan Johnson đệm vọt xà cực phí trong thế không bị ai kèm.

Tottenham bắt đầu hãm thành trong hơn 10 phút cuối nhưng các khán đài càng ngao ngán hơn, đặc biệt có khoảng 3-4 tình huống mà các cầu thủ Tottenham nhả đi nhả lại cho nhau thay vì kéo bóng lên. Ngay cả cơ hội tốt nhất của chủ nhà cũng không phải do họ tự tạo ra, phút 89 Pickford đã chuyền lên hỏng nhưng chính thủ môn này cản phá cú sút xa của Bergvall. 0-0 là tỷ số chung cuộc và Tottenham vẫn chưa ghi bàn từ đầu mùa.

Tỷ số trận đấu: Tottenham 0-0 Everton.

Đội hình xuất phát: 

Tottenham: Kinsky; Gray, Van Hecke, Van de Ven, Robertson; Tonali, Bentancur; Savio, Fernandes, Marmoush; Solanke.

Everton: Pickford; Maitland-Niles, Tarkowski, Branthwaite, Mykolenko; Armstrong, Garner; Johnson, Dewsbury-Hall, George; Barry.

Video bóng đá Tottenham - Everton: Ngao ngán cơn hạn (Ngoại hạng Anh) - 2 Tottenham Everton Video bóng đá Tottenham - Everton: Ngao ngán cơn hạn (Ngoại hạng Anh) - 3

Sút khung thành
14(2)
12(3)
Thời gian kiểm soát bóng
62%
38%
Phạm lỗi
14
8
Thẻ vàng
0
2
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
2
1
Phạt góc
5
6
Cứu thua
3
2
Tottenham Video bóng đá Tottenham - Everton: Ngao ngán cơn hạn (Ngoại hạng Anh) - 4 vs Video bóng đá Tottenham - Everton: Ngao ngán cơn hạn (Ngoại hạng Anh) - 5 Everton

Điểm

Kinsky 7.9

Gray 6.8

Van Hecke 8.2

Van de Ven 7.1

Robertson 6.9

Tonali 7.6

Bentancur 7.3

Mateus Fernandes 6.6

Savio 7.0

Marmoush 6.3

Solanke 6.1

Điểm

7.1Pickford

6.9Maitland-Niles

7.5Tarkowski

7.5Branthwaite

7.7Mykolenko

8.3Garner Thẻ vàng

6.6Armstrong

6.6Johnson

7.0Dewsbury-Hall Thẻ vàng

6.6George

6.7Barry

Thay người

Bergvall 7.2

Kudus 7.0

Mathys Tel 6.8

Maddison 6.7

Adarabioyo 6.8

Thay người

6.7Grealish

6.7O'Brien

6.6Hackney

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

FPT Play mang Ngoại Hạng Anh đến mọi nhà, tại: https://share.fptplay.vn/KQyFwB

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Manchester United
Manchester City

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

30

Danh sách trúng thưởng

(Vòng 4) Pickford chuyền bóng hỏng rất nguy hiểm nhưng cũng chính anh giải cứu Everton.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Q.D ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN