Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Đông Á Thanh Hóa vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 30/10/26 - Trực tiếp
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
1
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
0
Bắc Ninh vs Hoàng Anh Gia Lai
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Hà Nội vs Ninh Bình
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Le Havre vs Paris Saint-Germain
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Thép Xanh Nam Định vs Thể Công - Viettel
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Sông Lam Nghệ An vs Công An Hà Nội
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Hải Phòng vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Chelsea vs Manchester United
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayer 04 Leverkusen vs Stuttgart
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Stuttgart - VFB Stuttgart
-
Hull City vs Ipswich Town
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Coventry City vs Sunderland
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Manchester City vs Brighton & Hove Albion
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Brentford vs Nottingham Forest
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Bournemouth vs Leeds United
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Real Betis vs Málaga
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Málaga - MAL Málaga
-
Bayern Munich vs Borussia Dortmund
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Milan vs Inter Milan
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Aston Villa vs Fulham
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Barcelona vs Alavés
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Alavés - ALA Alavés
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs SHB Đà Nẵng
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Racing de Santander vs Real Madrid
Logo Racing de Santander - RAC Racing de Santander
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Olympique Lyonnais vs Angers
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Angers - SCO Angers
-
Paris FC vs Monaco
Logo Paris FC - PAR Paris FC
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Liverpool vs Arsenal
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Juventus vs Napoli
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Olympique Marseille vs Toulouse
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Toulouse - TFC Toulouse
-
Newcastle United vs Everton
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Barcelona vs Aston Villa
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Villarreal vs Paris Saint-Germain
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Atlético de Madrid vs Bayern Munich
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Manchester United vs Roma
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Feyenoord vs Inter Milan
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
AEK Athens vs Real Madrid
Logo AEK Athens - AEK AEK Athens
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Fenerbahçe vs Liverpool
Logo Fenerbahçe - FB Fenerbahçe
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Porto vs Napoli
Logo Porto - POR Porto
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Slavia Praha vs Arsenal
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Borussia Dortmund vs Real Betis
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
RB Leipzig vs Manchester City
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Milan vs Ferencváros
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Ferencváros - FTC Ferencváros
-
Real Sociedad vs Olympique Lyonnais
Logo Real Sociedad - RSO Real Sociedad
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
AZ vs Juventus
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Bayer 04 Leverkusen vs Olympique Marseille
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-

Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga)

(Vòng 26 La Liga) Trận đấu chứng kiến một cơn mưa thẻ và được định đoạt bởi một cú vô-lê thần sầu.

  

Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga) - 1

Camavinga phải đi khám răng hồi cuối tuần đã mở ra cơ hội cho tiền vệ sinh năm 2007 Thiago Pitarch được đá chính lần đầu tiên cho Real Madrid. Đội chủ sân Bernabeu nhập cuộc tốt và đáng lẽ đã phải dẫn trước ở phút 13 nếu Vinicius không bỏ lỡ đối mặt.

Courtois bất lực trước cú vô-lê tuyệt đỉnh của Satriano

Courtois bất lực trước cú vô-lê tuyệt đỉnh của Satriano

Real tiếp tục khống chế trận đấu và Guler đã suýt mở điểm sau một pha đột phá xoay compa rất nghệ thuật. Nói đến nghệ thuật, đó là từ có thể dùng để mô tả đường bóng làm nên bàn mở tỷ số, nhưng là cho Getafe: Satriano đã nhân lúc bóng bay tới tầm chân của mình để tung cú vô-lê 1 chạm quá khó đánh bại Courtois ở phút 39.

Real trở nên khá bế tắc trong nửa đầu hiệp 2, họ liên tục vướng phải số đông cầu thủ Getafe đánh chặn và đội khách cũng không ngán phạm lỗi hay tiểu xảo. HLV Arbeloa quyết định thay người khi đưa những Rodrygo và Mastantuono vào sân để xoay chuyển cục diện.

Suýt nữa các dự bị này đã làm nên chuyện, Mastantuono đá phạt góc phút 75 cho Rudiger đánh đầu chệch cột dọc ở ngay sát khung thành, và 4 phút sau cũng là sao trẻ người Argentina lật bóng để Rodrygo thoát xuống đánh đầu, nhưng Soria xuất thần cản phá trước khi Carvajal bỏ lỡ pha băng vào đệm bồi. Đến phút 90, đích thân có cơ hội nhưng lần này Mastantuono cũng không thắng được Soria nốt.

Bỏ lỡ liên tiếp chưa đủ nản, Real Madrid ở phút bù giờ còn mất ngươi và chính Mastantuono bị thẻ đỏ vì che mồm chửi trọng tài. Phía Getafe cũng bị thẻ đỏ, nhưng họ bảo vệ thành công cách biệt 1 bàn sau hơn 7 phút bù giờ.

Tỷ số trận đấu: Real Madrid 0-1 Getafe (hiệp 1: 0-1).

Ghi bàn (kiến tạo): Satriano 39' (Arambarri)

Thẻ đỏ:

- Real Madrid: Mastantuono 90'+5

- Getafe: Liso 90'+7

Đội hình xuất phát: 

Real Madrid: Courtois, Alexander-Arnold, Rudiger, Alaba, Carreras, Valverde, Tchouameni, Thiago Pitarch, Guler, Gonzalo Garcia, Vinicius.

Getafe: Soria, Iglesias, Duarte, Boselli, Zaid Romero, Diego Rico, Kiko Femenia, Luis Milla, Arambarri, Satriano, Vazquez.

Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga) - 3 Real Madrid Getafe Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga) - 4

Sút khung thành
18(7)
9(3)
Thời gian kiểm soát bóng
77%
23%
Phạm lỗi
11
17
Thẻ vàng
4
6
Thẻ đỏ
1
1
Việt vị
0
0
Phạt góc
10
2
Cứu thua
2
7
Real Madrid Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga) - 5 vs Video bóng đá Real Madrid - Getafe: Mưa thẻ & cú vô-lê siêu phẩm (La Liga) - 6 Getafe

Điểm

Courtois 6.5

Alexander-Arnold 6.4

Rudiger 6.7

Alaba 6.6

Thẻ vàng Carreras 7.2

Valverde 7.4

Thẻ vàng Tchouameni 7.1

Thiago Pitarch 6.6

Guler 7.4

Gonzalo Garcia 6.2

Thẻ vàng Vinicius 7.2

Điểm

9.7Soria

7.3Iglesias

7.0Duarte

6.6Boselli

6.9Zaid Romero

6.9Diego Rico Thẻ vàng

6.2Kiko Femenia Thẻ vàng

7.0Luis Milla

7.2Arambarri Thẻ vàngKiến tạo

7.8Satriano Ghi bànThẻ vàng

6.2Vazquez

Thay người

Rodrygo 7.0

Carvajal 7.3

Thẻ vàngHuijsen 7.1

thẻ đỏMastantuono 6.8

Brahim Diaz 6.8

Thay người

6.3Liso 2 thẻ vàng

6.4Mario Martin

6.0Abqar

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

(Vòng 26 La Liga) Trọng tài rút liên tiếp 2 thẻ đỏ trong những phút cuối trận chia đều cho mỗi đội.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Q.D ([Tên nguồn])
La liga 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN