Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Đông Á Thanh Hóa vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 30/10/26 - Trực tiếp
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
1
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
0
Bắc Ninh vs Hoàng Anh Gia Lai 30/10/26 - Trực tiếp
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
0
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
0
Hà Nội vs Ninh Bình
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Le Havre vs Paris Saint-Germain
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Thép Xanh Nam Định vs Thể Công - Viettel
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Sông Lam Nghệ An vs Công An Hà Nội
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Hải Phòng vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Chelsea vs Manchester United
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayer 04 Leverkusen vs Stuttgart
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Stuttgart - VFB Stuttgart
-
Hull City vs Ipswich Town
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Coventry City vs Sunderland
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Manchester City vs Brighton & Hove Albion
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Brentford vs Nottingham Forest
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Bournemouth vs Leeds United
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Real Betis vs Málaga
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Málaga - MAL Málaga
-
Bayern Munich vs Borussia Dortmund
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Milan vs Inter Milan
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Aston Villa vs Fulham
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Barcelona vs Alavés
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Alavés - ALA Alavés
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs SHB Đà Nẵng
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Racing de Santander vs Real Madrid
Logo Racing de Santander - RAC Racing de Santander
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Olympique Lyonnais vs Angers
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Angers - SCO Angers
-
Paris FC vs Monaco
Logo Paris FC - PAR Paris FC
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Liverpool vs Arsenal
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Juventus vs Napoli
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Olympique Marseille vs Toulouse
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Toulouse - TFC Toulouse
-
Newcastle United vs Everton
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Barcelona vs Aston Villa
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Villarreal vs Paris Saint-Germain
Logo Villarreal - VIL Villarreal
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Atlético de Madrid vs Bayern Munich
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Manchester United vs Roma
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Feyenoord vs Inter Milan
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
AEK Athens vs Real Madrid
Logo AEK Athens - AEK AEK Athens
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Fenerbahçe vs Liverpool
Logo Fenerbahçe - FB Fenerbahçe
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Porto vs Napoli
Logo Porto - POR Porto
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Slavia Praha vs Arsenal
Logo Slavia Praha - SLA Slavia Praha
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Borussia Dortmund vs Real Betis
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
RB Leipzig vs Manchester City
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Milan vs Ferencváros
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Ferencváros - FTC Ferencváros
-
Real Sociedad vs Olympique Lyonnais
Logo Real Sociedad - RSO Real Sociedad
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
AZ vs Juventus
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Bayer 04 Leverkusen vs Olympique Marseille
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-

Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

Leicester vừa bổ nhiệm HLV mới Ruud Van Nistelrooy. Đây là trận đấu "Bầy cáo" đối diện không ít khó khăn khi phải làm khách đến sân đối thủ khó chơi Brentford.

   

Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh) - 1

Leicester mới bổ nhiệm HLV Van Nistelrooy, nhưng người dẫn dắt "Bầy cáo" trận này là HLV tạm quyền Ben Dawson. Hiện Leicester chỉ cách nhóm xuống hạng đúng 1 điểm. Do vậy, đội khách nhập cuộc quyết tâm trong chuyến làm khách đến sân của Brentford.

Leicester (áo xanh) đã bị Brentford ngược dòng ngay từ hiệp 1

Leicester (áo xanh) đã bị Brentford ngược dòng ngay từ hiệp 1

Phút 21, Facundo Buonanotte dễ dàng đệm bóng cận thành, mở tỷ số cho Leicester. Trước đó, phần việc khó nhất đã được Jamie Vardy làm quá tốt, từ di chuyển không bóng, tranh chấp đến thực hiện đường căng ngang chính xác.

Nhưng khoảng thời gian sau đó chứng kiến màn trình diễn ấn tượng của Brentford. Chỉ 4 phút sau khi thủng lưới, đội chủ nhà gỡ hòa nhờ pha đệm bóng cận thành của Yoane Wissa. Đến phút 29, Kevin Schade có mặt đúng lúc, dứt điểm quyết đoán vào góc gần. Nhờ vậy Brentford vượt lên dẫn ngược.

Chưa dừng lại tại đó bởi đến phút 45+8, Kevin Schade dứt điểm quá tinh tế, lập cú đúp để giúp Brentford dẫn sâu. Sau giờ nghỉ, Schade hoàn tất cú hat-trick ở phút 59, ấn định chiến thắng đậm đà cho đội chủ nhà.

Tỷ số chung cuộc: Brentford 4-1 Leicester (H1: 3-1)

Ghi bàn

Brentford: Wissa 25', Schade 29' - 45+8' (Damsgaard) - 59' (Collins)

Leicester: Buonanotte 21' (Vardy)

Đội hình thi đấu

Brentford: Flekken, Lewis-Potter, Collins, Pinnock, Van den Berg, Jensen, Schade, Damsgaard, Mbeumo, Wissa, Norgaard

Leicester: Hermansen, Justin, Faes, Coady, Okoli, Thomas, Ndidi, Soumare, Buonanotte, Ayew, Vardy

Thông số trận đấu (Theo ESPN)

Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh) - 3 Brentford Leicester City Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh) - 4

Sút khung thành
13 (6)
7 (3)
Thời gian kiểm soát bóng
60%
40%
Phạm lỗi
9
10
Thẻ vàng
1
1
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
1
1
Phạt góc
5
4
Cứu thua
2
2

Chấm điểm cầu thủ (Theo Whoscored)

Brentford Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh) - 5 vs Video bóng đá Brentford - Leicester: Hat-trick nhấn chìm đội Van Nistelrooy (Ngoại hạng Anh) - 6 Leicester City

Điểm

Flekken 6.3

Lewis-Potter 6.6

Kiến tạo Collins 8.6

Pinnock 6.2

Van den Berg 6.9

Jensen 6.4

Ghi bànGhi bànGhi bàn Schade 10

Kiến tạo Damsgaard 7.7

Mbeumo 7.0

Kiến tạo Wissa 8.1

Norgaard 7.3

Điểm

5.5Hermansen

6.5Justin

5.7Faes

6.0Coady

5.8Okoli

6.0Thomas

6.0Ndidi

5.8Soumare

7.0Buonanotte Ghi bàn

6.1Ayew

6.9Vardy Kiến tạo

Thay người

Yarmoliuk 6.3

Thiago 6.5

Carvalho 6.7

Janelt 6.7

Roerslev 6.0

Thay người

7.0Mavididi

6.4Skipp

6.0Daka

6.1Cordova-Reid

6.7Vestergaard

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Thông báo kết quả dự đoán

Liverpool
Man City

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

169

Với triết lý bóng đá tấn công trực diện và chiến thuật phòng ngự hiệu quả, Ruud Van Nistelrooy được kỳ vọng là HLV mang đến “luồng gió mới” giúp...

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Tiến Long - Tân Thành ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN