Lịch thi đấu boxing mới nhất năm 2018

Chủ Nhật, ngày 14/01/2018 00:04 AM (GMT+7)

(Tin thể thao) Cập nhật chi tiết lịch thi đấu các sự kiện boxing trong năm 2018.

Lịch thi đấu boxing 2018

Tháng 1

Ngày

Sự kiện / tay đấm

Địa điểm

12

:: Claressa Shields vs. Tori Nelson

:: Jesse Angel Hernandez vs. Ernesto Garza III

:: Christina Hammer vs. Lisa Noel Garland

Turning Stone, Verona, NY, Mỹ (Showtime)

13

:: Carlos Sardinez vs. Miguel Canido

Cordoba, Argentina (Direct TV)

:: Maximiliano Veron vs. Jonathan Eniz

Buenos Aires, Argentina (TyC)

17

:: Anthony Mundine vs. Tommy Browne

Star City, Pyrmont, Australia (FOX)

20

:: Errol Spence Jr vs. Lamont Peterson

:: Robert Easter Jr vs. Javier Fortuna

Barclays, Brooklyn, NY, Mỹ (Showtime)

:: Luis Cusolito vs. Sergio Estrela

:: Cesar Barrionuevo vs. Adrian Veron

Catamarca, Catamarca, Argentina (TyC)

27

:: Lucas Matthysse vs. Tewa Kiram

:: Jorge Linares vs. Mercito Gesta

:: Yoshihiro Kamegai vs. Daquan Arnett

Forum, Inglewood, California, Mỹ (HBO / BoxNation)
 

:: Martin Rios vs. Ezequiel Maderna

Mar del Plata, Buenos Aires, Argentina (TyC)

:: Mairis Briedis vs. Oleksandr Usyk

Arena Riga, Riga, Latvia

Tháng 2

Ngày

Sự kiện

Địa điểm

2

:: Ronald Ellis vs. Junior Younan

:: Wellington Romero vs. Samuel Teah

:: Thomas Mattice vs. Rolando Chinea

:: Devin Haney vs. Harmonito Dela Torre

WinnaVegas, Sloan, Iowa, Mỹ (Showtime)

3

:: Gilberto Ramirez vs. Habib Ahmed

:: Jerwin Ancajas vs. Israel Gonzalez

:: Jesse Hart vs. Thomas Awimbono

:: Rohan Murdock vs. Frankie Filippone

BOA, Corpus Christi, TX, Mỹ (ESPN / BoxNation)

:: Reece Bellotti vs. Ben Jones

:: Ted Cheeseman vs. Carson Jones

:: Lawrence Okolie vs. Isaac Chamberlain

O2 Arena, Greenwich, London, Anh (Sky)

:: Guadalupe Guzman vs. Irma Garcia

Atizapan de Zaragoza, Mexico (beIN / Azteca)

:: Murat Gassiev vs. Yunier Dorticos

Bolshoy Ice Dome, Adler, Nga

4

:: Daigo Higa vs. Moises Fuentes

Naha, Okinawa, Nhật Bản

9

:: Javier Clavero vs. Elias Araujo

Olimpia, Venado Tuerto, Santa Fe, Argentina (TyC)

10

:: Sergey Lipinets vs. Mikey Garcia

:: Rances Barthelemy vs. Kiryl Relikh

:: Richard Commey vs. Alejandro Luna

Alamodome, San Antonio, TX, Mỹ (Showtime)

:: Zolani Tete vs. Omar Andres Narvaez

:: Anthony Yarde vs. TBA

:: Daniel Dubois vs. TBA

:: Bradley Skeete vs. TBA

Copper Box, Hackney Wick, London, Anh (BoxNation / BT)

:: Tramaine Williams vs. Alexei Collado

:: Nico Hernandez vs. Jozsef Ajtai

:: Abel Ramos vs. Cesar Berumen

:: Wellington Romero vs. Victor Abreu

Hartman Arena, Park City, KS, Mỹ (CBSSN)

16

:: Raymundo Beltran vs. Paulus Moses

Reno-Sparks, Reno, NV, Mỹ (ESPN / ESPN Deportes)

17

:: Danny Garcia vs. Brandon Rios

:: David Benavidez vs. Ronald Gavril

Mandalay Bay, Las Vegas, NV, Mỹ (Showtime)

:: Danny Garcia vs. Brandon Rios

:: David Benavidez vs. Ronald Gavril


:: George Groves vs. Chris Eubank Jr

:: Ryan Walsh vs. Isaac Lowe

:: Arfan Iqbal vs. Simon Vallily

Manchester Arena, Lancashire, Anh (ITV PPV)

24

:: Wisaksil Wangek vs. Juan Francisco Estrada

:: Brian Viloria vs. Artem Dalakian

:: Carlos Cuadras vs. McWilliams Arroyo

Forum, Inglewood, CA, Mỹ (HBO)

28

:: Daniel Roman vs. Ryo Matsumoto

Korakuen Hall, Tokyo, Nhật Bản

Tháng 3

Ngày

Sự kiện

Địa điểm

1

:: Luis Nery vs. Shinsuke Yamanaka

:: Ryosuke Iwasa vs. Ernesto Saulong

Kokugikan, Tokyo, Nhật Bản

3

:: Sergey Kovalev vs. Igor Mikhalkin

:: Dmitry Bivol vs. Sullivan Barrera

MSG,, New York, NY, Mỹ (HBO)

:: Deontay Wilder vs. Luis Ortiz

:: Andre Dirrell vs. Jose Uzcategui

Barclays,, Brooklyn, NY, Mỹ (Showtime)

:: Kell Brook vs. Siarhei Rabchanka

:: Gamal Yafai vs. Gavin McDonnell

:: David Allen vs. TBA

Sheffield Arena, Yorkshire, Anh (Sky)

10

:: Oscar Valdez vs. Scott Quigg

:: Jessie Magdaleno vs. TBA

StubHub, Carson, CA, Mỹ (ESPN / ESPN Deportes)

17

:: Jose Carlos Ramirez vs. Amir Imam

:: Felix Verdejo vs. TBS

:: Teofimo Lopez vs. TBS

:: Michael Conlan vs. TBS

MSG, NY, NY, Mỹ (ESPN / ESPN Deportes)

:: Darragh Foley vs. TBA

Star City, Pyrmont, Australia (Epicentre.tv)

28

Ryan Martin vs. Luis Eduardo Florez, 10 rounds, junior welterweights

Brian Ceballo vs. Luies Alberto Longoria, 6 rounds, welterweights

Anthony Chavez vs. Carlos Apodaca, 4 rounds, featherweights

Serhii Bohachuk vs. Javier Alboncia, 6 rounds, junior middleweights

Jose Casillas vs. May Gorduna, 4 rounds, bantamweights

Luis Rosales vs. Guadalupe Arroyo, 6 rounds, featherweights

Mike Melikyan vs. Alfredo Hernandez, 4 rounds, junior welterweights

At Hollywood, Calif

30

Hadillah Mohoumadi vs. Nadjib Mohammedi, 12 rounds, super middleweights

Herve Lofidi vs. Nick Kisner, 12 rounds, cruiserweights

At Levallois, Pháp

Bilal Laggoune vs. Simon Barclay, 12 rounds, cruiserweights
 

At Gent, Bỉ

31

Raymond Serrano vs. Malik Hawkins, 10 rounds, welterweights

Ronald Ellis vs. Taneal Goyco, 8 rounds, super middleweights

Tramaine Williams vs. Antonio Rodriguez, 6 rounds, junior featherweights

Devin Haney vs. TBA, 8 rounds, lightweights

Darmani Rock vs. Ronny Hale, 6 rounds, heavyweights

Branden Pizarro vs. Charles Mulindwa, 6 rounds, lightweights

Jeremy Cuevas vs. Efrain Cruz, 6 rounds, lightweights

Sam Teah vs. TBA, 6 rounds, lightweights

Gadwin Rosa vs. Jesus Lule, 6 rounds, junior lightweights

Romuel Cruz vs. TBA, 4 rounds, bantamweights

Josue Rosa Jr. vs. Steven Lopez, 4 rounds, junior bantamweights

Joey Alday Jr. vs. Mike Crain, 4 rounds, junior middleweights

At Philadelphia

Anthony Joshua vs. Joseph Parker, 12 rounds, IBF/WBA/WBO heavyweight title unification

Alexander Povetkin vs. David Price, 12 rounds, heavyweights

Ryan Burnett vs. Yonfrez Parejo, 12 rounds, for Burnett's WBA bantamweight title

Anthony Crolla vs. Edson Ramirez, 10 rounds, lightweights

Josh Kelly vs. Carlos Molina, 10 rounds, welterweights

Joe Cordina vs. Hakim Ben Ali, 10 rounds, lightweights

Joshua Buatsi vs. Bartolmiej Grafka, 6 rounds, light heavyweights

Sean McGoldrick vs. Ricky Little, 6 rounds, bantamweights

Morgan Jones vs. Mose Auimatagi Jr., 6 rounds, super middleweights

At Cardiff, Wales

Tháng 4

1

Mark DeLuca vs. Ramses Agaton, 8 rounds, junior middleweights

Jason Quigley vs. Daniel Rosario, 8 rounds, middleweights

Yamaguchi Falcao vs. Richar Gutierrez, 8 rounds, middleweights

Damon Allen Jr. vs. Alex Del Bosque, 8 rounds, lightweights

Raymond Moylette vs. Matt Doherty, 6 rounds, lightweights

Mike Ohan Jr. vs. Anthony Everett, 6 rounds, welterweights

Joe Farin vs. Jaco Matos, 4 rounds, welterweights

Jillian Diauto vs. Karen Dulin, 4 rounds, female lightweights

Travis Gambardella vs. Lionel Young, 4 rounds, middleweights

Carlos Gongora vs. Lenwood Dozier, 6 rounds, middleweights

At Quincy, Mass

5

Gloferson Ortizo vs. TBA, 6 rounds, junior welterweights

Misael Elias Jr. vs. Eric Gomez, 4 rounds, junior welterweights

Alejandro Lopez Huerta vs. Jaime Miranda, 4 rounds, lightweights

At Costa Mesa, Calif.:

7

Marlen Esparza vs. Laetizia Campana, 8 rounds, female junior bantamweights

Hector Tanajara Jr. vs. TBA, 8 rounds, junior lightweights

Pablo Rubio Jr. vs. Andres Balderas, 6 rounds, junior featherweights

Rigoberto Hermosillo vs. TBA, 6 rounds, featherweights

Aidar Sharibayev vs. Enrique Tinoco, 10 rounds, cruiserweights

At Los Angeles (Estrella TV)

Brandon Robinson vs. Oscar Riojas, 8 rounds, super middleweights

Jose Gonzalez vs. Zac Ramsey, 8 rounds, junior welterweights

Marcus Bates vs. Raeese Aleem, 8 rounds, junior featherweights

Steven Ortiz vs. David Perales, 8 rounds, lightweights

Carlos Rosario vs. Seifullah Wise, 6 rounds, junior lightweights

Jordan Peters vs. Joshaphat Ortiz, 6 rounds, lightweights

Colby Madison vs. Guillermo Del Rio, 4 rounds, heavyweights

Rasheed Johnson vs. Latorrie Woodberry, 4 rounds, welterweights

Poindexter Knight vs. Vincent Floyd, 4 rounds, welterweights

Jesus Perez vs. Sultan Isakov, 4 rounds, welterweights

At Philadelphia

8

Jarrett Hurd vs. Erislandy Lara, 12 rounds, IBF/WBA junior middleweight unification

Caleb Truax vs. James DeGale, rematch, 12 rounds, for Truax's IBF super middleweight title

Julian Williams vs. Nathaniel Gallimore, 12 rounds, IBF junior middleweight eliminator

Sergio Mora vs. Alfredo Angulo, 8 rounds, super middleweights

Emanuel Medina vs. Saul Corral, 8 rounds, welterweights

Xavier Martinez vs. TBA, 8 rounds, junior lightweights

Ava Knight vs. Mayela Perez, 6 rounds, female flyweights

Ahmed Mahmood vs. Sharone Carter, 8 rounds, featherweights

At Las Vegas

Jose Zepeda vs. TBA, 10 rounds, junior welterweights

At Coahuila, Mexico

Jhonny Gonzalez vs. Marlyn Cabrera, 10 rpounds, junior lightweights

At Ixtapa, Mexico:

Karim Mayfield vs. Gaku Takahashi, 8 rounds, welterweights

Willie Shaw Jr. vs. TBA, 6 rounds, junior welterweights

Lennard David vs. David Cruz Rivera, 4 rounds, lightweights

Ricardo Pinnel vs. Enrique Gallegos, 6 rounds, middleweights

Topie Pedro vs. Marquita Lee, 4 rounds, female junior featherweights

Roberto Andres Salas vs. Ignacio Zambrano, 4 rounds, cruiserweights

At San Francisco

13

Francisco Vargas vs. Rod Salka, 10 rounds, junior lightweights

Genaro Gamez vs. Recky Dulay, 8 rounds, lightweights

Javier Martinez vs. TBA, 6 rounds, featherweights

Aaron McKenna vs. TBA, 4 rounds, welterweights

Rommel Caballero vs. TBA, 4 rounds, junior lightweights

Javier Padilla vs. TBA, 6 rounds, junior featherweights

At Indio, Calif

14

Jamal James vs. Abel Ramos, 10 rounds, welterweights

Edner Cherry vs. Dennis Galarza, 10 rounds, lightweights

Sebastian Fondora vs. Veshawn Ownes, 8 rounds, junior middleweights

Austin Dulay vs. Chris Colbert, 8 rounds, junior lightweights

Ramiro Hernandez vs. Lance Williams, 6 rounds, lightweights

Marlin Sims vs. Charles Johnson, 4 rounds, lightweights

Joey Spencer vs. TBA, 4 rounds, junior middleweight

Celso Ramirez vs. TBA, 4 rounds, junior middleweights

Uriel Lara vs. TBA, 4 rounds, junior middleweights

At Minneapolis (Fox Sports 1/Fox Deportes)

* Ban tổ chức các giải đấu sẽ tiếp tục công bố những sự kiện tiếp theo, chúng tôi sẽ cập nhật nhanh, chi tiết nhất phục vụ quý vị.

Lịch thi đấu thể thao hôm nay mới nhất: Saigon Heat đấu nhà vô địch Đông Nam Á

Hôm nay 9/1, CLB bóng rổ số 1 Việt Nam sẽ đụng độ với đội bóng số 1 Đông Nam Á.

Theo Q.H (Khám phá)

sự kiện Lịch thi đấu các môn thể thao