Phim ‘Kung Fu Vettel’ được phát hành
Tay đua vô địch thế giới F1, Sebastian Vettel kịp tham gia đóng một đoạn phim ngắn với ngôi sao Hollywood, Celina Jade.
Bộ phim đang được thực hiện như một chương trình hoạt động quảng cáo của hãng xe Infiniti và Red Bull Racing để quảng bá sản phẩm của nhau.
Sebastian Vettel được Celina Jade chỉ bảo Kung-Fu rất tận tình
Ngoài ra, Sebastian Vettel có quan hệ rất gần với thương hiệu Infiniti và bạn có thể xem xét với sự chấp nhận của Vettel để tham gia như một cử chỉ biết ơn sau khi Infiniti đã tạo ra một Infiniti FX50 đặc biệt mang tên ông, một cái gì đó độc đáo.
Chiếc xe sử dụng trong bộ phim “Kung Fu Vettel: Lái xe của Dragon” là chiếc Inifiniti FX có nước sơn màu vàng. Ngoài ra, nguồn tin từ hãng Inifniti cho biết, họ đang có kế hoạch phát hành tập 2 bộ phim “Lái xe của Dragon” trong năm 2012 với sự tham gia diễn xuất của tay đua chuyên nghiệp Mark Webber (đồng đội của Vettel).
Mời các bạn cùng theo dõi video này
Thêm ảnh