Trận đấu nổi bật

madison-vs-elena
Western & Southern Open
Madison Keys
0
Elena Rybakina
0
daniil-vs-taylor
Western & Southern Open
Daniil Medvedev
-
Taylor Fritz
-
ajla-vs-petra
Western & Southern Open
Ajla Tomljanovic
-
Petra Kvitova
-
stefanos-vs-john
Western & Southern Open
Stefanos Tsitsipas
-
John Isner
-
aryna-vs-shuai
Western & Southern Open
Aryna Sabalenka
-
Shuai Zhang
-
jessica-vs-caroline
Western & Southern Open
Jessica Pegula
-
Caroline Garcia
-
felix-vs-borna
Western & Southern Open
Felix Auger-Aliassime
-
Borna Coric
-
cameron-vs-carlos
Western & Southern Open
Cameron Norrie
-
Carlos Alcaraz
-

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 19/5 - đoàn Việt Nam: Ngày cuối Điền kinh và Bơi

Sự kiện: SEA Games 31

(Tin thể thao, tin SEA Games 31) Điền kinh, Bơi 2 môn hấp dẫn bậc nhất mỗi sự kiện thể thao sẽ khép lại trong ngày đấu hôm nay.

  

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 19/5

Môn

Giờ

Nội dung

Vòng

VĐV

Cầu lông

Từ 09h00

Đôi nam

1/16

Tuấn Đức/Hồng Nam-Padiz/Inlayo (PHI)

Đơn nữ

1/16

Nguyễn Thùy Linh-Wardani (INA)

Đôi nam nữ

1/16

Văn Hải/Vân Anh-Hee/Tan (SIN)

Đôi nữ

1/16

Phương Hồng/Đỗ Hoài-Rahayu/Ramadhanti (INA)

Đơn nữ

1/16

Vũ Thị Trang-Tunjung (INA)

Đôi nữ

1/16

Vân Anh/Phạm Khánh-Cheah/Cheng (MAS)

Từ 15h00

Đôi nam nữ

1/16

Tuấn Đức/Như Thảo-Man/Tee (MAS)

Đơn nam

1/16

Lê Đức Phát-Vitidsarn (THA)

Đôi nam

1/16

Đình Hoàng/Đình Mạnh-Padiz/Villabrille (PHI)

Đơn nam

1/16

Nguyễn Tiến Minh-Adinata (INA)

Futsal nữ

13:00

Myanmar đấu

Malaysia

Lượt trận cuối

 

 16:00

Việt Nam đấu Thái Lan

 Lượt trận cuối

BẮN

SÚNG

9:00-10:15

10m Súng ngắn hơi Nam

Vòng loại

 

 

VIETNAM

 

TRẦN QUỐC CƯỜNG

 

VIETNAM

 

PHẠM QUANG HUY

 

VIETNAM

 

PHAN CÔNG MINH

11:30

10m Súng ngắn hơi Nam

Chung Kết

 

9:00-10:30

Đĩa Bay trap Nữ

 

 

 

VIETNAM

 

HOÀNG THỊ TUẤT

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY

Bắn Cung

9h30 -11h30

 

Tranh HCV đồng đội cung 3 dây Nữ

Tranh huy chương

LÊ PHƯƠNG THẢO

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

LÊ PHẠM NGỌC ANH

13h00-15h00

Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nữ

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 3 dây

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

TRẦN TRUNG HIẾU

Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nam

 

NGUYỄN VĂN ĐẦY

 

Tranh HCV cá nhân cung 3 dây Nữ

 

NGUYỄN PHƯƠNG THẢO

 

15h30

Trao huy chương

MUAY

14:00

Đối kháng
hạng cân 54KG nữ
( S Female Elite – 54kg)

 

Bán kết

Bùi Yến Ly
(VIETNAM)
Vs
Ms Lu Soukhaseum
(LAO)

Đối kháng hạng cân  57KG nam
(S Male Elite – 57kg)

Loại

Nguyễn Doãn Long
(VIETNAM)
Vs
Voeum Vann
(CAMPUCHIA)

Đối kháng hạng cân  63.5KG nữ
(S Female Elite – 63.5kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Phương Hậu
(VIETNAM)
Vs
Samnang Sam
(CAMPUCHIA)

Canoeing

10:00

Chung kết

1000m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao

Dinh Thi Trang

10:10

Chung kết

1000m C2 Nam 

Pham Hong Quan

Hien Nam

10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

10:50

Chung kết

1000m C4 nữ

Truong Thi Phuong

Diep Thi Huong

Nguyen Thi Huong

Nguyen Thi Tuyet

11:00

Chung kết

1000m K2 nam 

Tran Van Vu

Tran Van Danh

Judo

 

 

 

 

 

13.00 đến

15.00

 

-57 nữ ,63 nữ,-73 nam , -90 nam

 

 

Viet Nam -Thailand (-57 kg)

Tứ kết

Nguyễn Thị Bích Ngọc-vie

Orapin-Tha

Viet Nam- Myanmar (-73 kg)

Tứ kết

Nguyễn hải Bá -viet

Amirdaniel

Viet Nam-Thailand (-90 kg)

Tứ kết

Lê Anh Tài-vie

Puyang wei-tha

Vietnam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Hường-vie

?

 

 

Boxing

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO

 

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH

 

Trao huy chương

 

 

Cờ tướng

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

5

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

15:00 - 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

6

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

5

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

15:00 – 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

6

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

Bóng đá

19:00

Bóng đá nam

Bán kết

Việt Nam - Malaysia

16:00

Futsal nữ

Vòng tròn

Thái Lan - Việt Nam

Bóng rổ

17:00 -19:00

5x5 nữ

 

Việt Nam - Philipines

17:00 -19:00

5x5 nam

 

Việt Nam - Philipines

Cầu mây

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam - Philipines

13:00

Đôi nam

Semi Final

1D-2E

Semi Final

1E-2D

14:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam - Myanmar

15:00

Đôi nam

Final

 

Bi A

10:00

Pool 10 bi

1/16

Đỗ Thế Kiên

10:00

Carom 1 Cushion

Final

Phạm Quốc Tuấn vs

Nguyễn Trần Thanh Tự

14:00

Snooker

1/16

Phạm Hoài Nguyên

14:00

Pool 10 bi nữ

Quarter Final

Bùi Xuân Vàng

18:00

English Billiards 100up

Quarter Final

Trần Lê Anh Tuấn

Nguyễn Thanh Bình

Bi sắt

13:00

Bộ ba nam

Bán Kết

Ngô Ron

Võ Minh Luân

Trần Thạch Lam

Cao Xuân Toàn

Bộ ba nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Duyên

Nguyễn Thị Lan

Thạch Thị Ánh Lan

Trần Lê Lan Anh

Quần vợt

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /

Savanna LY NGUYEN (VIE)

Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)

Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)

Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)

Bóng chuyền bãi biển

10:00

Nam

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

14:00

Nữ

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

Bóng chuyền trong nhà

17:00

Nữ

 

Việt Nam - Philippines

Bowling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình

Huỳnh Quốc Sử Bình

Lê Minh Đức

 Lê Lâm Tùng

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền

Hà Diệu Hương

Trần Thu Thủy

Thể dục nghệ thuật

 

 

 

 

Vật

 10:00-12:00

 Vật tự do nam: 57kg, 65kg, 74kg, 86kg, 97kg, 125kg

Vòng sơ loại và Repechage 

 

 15:30-17:30

 Vật tự do nam: 57kg, 65kg, 74kg, 86kg, 97kg, 125kg

 Chung kết

 

Thể thao điện tử

 

 

 

 

 

 

 

Bóng bàn

10:00

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

Nguyễn Anh Tú

Nguyễn Đức Tuân

Nguyễn Thị Nga

Trần Mai Ngọc

14:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

19:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

Cử tạ

10:00

Nữ 45kg

 

KHONG MY PHUONG

Trao huy chương

12:00

Nam 55kg

 

LAI GIA THANH

Trao huy chương

14:00

Nữ 49kg

 

PHAM DINH THI

Trao huy chương

Vovinam

14:00-15:00

Đối kháng (60-65kg) nam nữ

Loại

Nguyễn Thanh Liêm

Nguyễn Thị Thảo

15:00-15:30

Quyền

CK

Nguyễn Thị Ngọc Trân

15:30

Đối kháng

BK,CK

 

Bóng ném trong nhà

15:00

Nữ

Vòng tròn

Việt Nam - Singapore

17:00

Nam

Vòng tròn

Việt Nam - Singapore

Xe đạp

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thật

Nguyễn Thị Thi

Nguyễn Thị Thu Mai

00-11

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Trần Tuấn Kiệt

Huỳnh Thanh Tùng

Quàng Văn Cường

Boling

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

Đợt 1

Phạm Thái Bình Huỳnh Quốc Sử Bình Lê Minh Đức Lê Lâm Tùng

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

Đợt 2

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền Hà Diệu Hương Trần Thu Thủy

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Bơi

18:00-18:10

800m Tự do nam CK

Chung kết chiều

Nguyễn Huy Hoàng

Nguyễn Hữu Kim Sơn

9:00-9:06

100m Ếch nữ

Loại

Vũ Thị Phương Anh

Nguyễn Ngọc Anh Thư

9:06-9:10

50m Tự do nam

Loại

Lương Jeremei

Lê Nguyễn Paul

9:10-9:12

100m Bướm nữ

Loại

Lê Thị Mỹ Thảo

9:10-9:12

Lê Thị Thanh Vân

9:12-9:16

200m Bướm nam

Loại

Nguyễn Huy Hoàng

9:12-9:16

Hồ Nguyễn Duy Khoa

 

4x200m Tự do nữ

Chung kết chiều

 

18:00-18:10

800m Tự do nam CK A

Chung kết

Nguyễn Huy Hoàng

Nguyễn Hữu Kim Sơn

18:10-18:21

100m Ếch nữ

Chung kết

 

 

18:21-18:31

50m Tự do nam

Chung kết

 

 

18:31-18:41

100m Bướm nữ

Chung kết

 

 

18:41-18:53

200m Bướm nam

Chung kết

 

 

18:53-19:10

4x200m Tự do nữ

Chung kết

Lê Thị Mỹ Thảo

Võ Thị Mỹ Tiên

Trần Thị Hồng Gấm

Đặng Ái Mỹ

Môn

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Boxing

17:00

48kg - 52kg (M52kg)

Bán kết

Trần Văn Thảo

45kg - 48 Kg (W48kg)

Bán kết

Trịnh Thị Diễm Kiều

54kg - 57 Kg (W57kg)

Bán kết

Vương Thị Vỹ

 

 

Trao huy chương

 

 

Điền kinh

5:00-5:01

Marathon nam

Chung kết

 

5:10-5:30

Marathon nữ

Chung kết

 

6:00 – 6:01

Đi bộ 20km nam

Chung kết

 

6:10 – 6: 30

Đi bộ 20km nữ

Chung kết

 

Karate

09:00-09:15

Kata đồng đội nữ

1

Nguyễn Thị Phương

Lưu Thị Thu Uyên

Nguyễn Ngọc Trâm

09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -68kg

1

Hồ Thị Thu Hiền

09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -55kg

1

Hoàng Thị Mỹ Tâm

10:05-10:40

Kumite cá nhân nam -84kg

1

Đỗ Thanh Nhân

10:10-10:40

Kumite cá nhân nam -75kg

1

Chu Đức Thịnh

10:50-11:00

Repechage Kumite cá nhân nữ -68kg

10:50 - 11:10

Kumite cá nhân nữ +68kg

1

Bùi Thị Thảo

11:10 - 11:20

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -84kg

 

 

11:20 - 11:30

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 

11:30 - 11:40

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -75kg

 

 

11:40 - 11:50

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 

14:00 - 14:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 

14:20 - 14:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -68kg

 

 

14:40 - 14:55

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -75kg

 

 

15:00 - 15:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 

15:20 - 15:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -84kg

 

 

15:40 - 15:50

Chung kết Kumite cá nhân nữ -55kg

 

 

15:55 - 16:05

Chung kết Kumite cá nhân nữ -68kg

 

 

16:10 - 16:20

Chung kết Kumite cá nhân nam -75kg

 

 

16:25 - 16:35

Chung kết Kumite cá nhân nữ +68kg

 

 

16:40 - 16:50

Chung kết Kumite cá nhân nam 84kg

 

 

16:55 - 17:30

Tranh chuy chương đồng Kata đồng đội nữ

 

 

17:35 - 17:50

Chung kết Kata đồng đội nữ

 

 

Taekwondo

14g – 19g

80kg Nam

Bán kết

Phạm Minh Bảo Kha

 

87kg Nam

Tứ kết

Đoàn Vỹ Duy

 

49kg Nữ

Tứ kết

Vũ Thị Dung

 

62kg Nữ

Bán kết

Phạm Thị Thu Hiền

 

Trao huy chương

 

 

 

Trao huy chương

Nguồn: https://tcdulichtphcm.vn/the-thao/lich-thi-dau-sea-games-31-ngay-19/5-doan-viet-nam-ngay-cuoi-di...

Vang dội đội bơi Việt Nam thắng vô địch Olympic, lập kỷ lục SEA Games

(Tin thể thao, Tin SEA Games) Đội bơi 4x200m tiếp sức hỗn hợp nam của Việt Nam đã xuất sắc giành HCV, dù đội bơi Singapore có sự xuất hiện của Joseph Schooling, nhà...

Chia sẻ
Theo QH (Tạp chí Du lịch TP.HCM)
SEA Games 31 Xem thêm
Báo lỗi nội dung