Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Bayern Munich vs Arsenal 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
0
Logo Arsenal - ARS Arsenal
1
Real Madrid vs RB Leipzig 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
0
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
0
Real Betis vs Feyenoord 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Real Betis - BET Real Betis
0
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
0
Inter Milan vs Shakhtar Donetsk 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
0
Logo Shakhtar Donetsk - SHK Shakhtar Donetsk
0
Aston Villa vs Viking 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
1
Logo Viking - VIK Viking
0
Sporting CP vs LASK 22/10/26 - Trực tiếp
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
1
Logo LASK - ASK LASK
1
Công An Hà Nội vs Đông Á Thanh Hóa
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Hoàng Anh Gia Lai vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Thể Công - Viettel vs Bắc Ninh
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Brest vs Nice
Logo Brest - BRE Brest
-
Logo Nice - NIC Nice
-
Ipswich Town vs Nottingham Forest
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Hải Phòng
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Thành Phố Đồng Nai vs Thép Xanh Nam Định
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Aston Villa vs Manchester City
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
RB Leipzig vs Elversberg
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Elversberg - ELV Elversberg
-
Coventry City vs Fulham
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Arsenal vs Everton
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Napoli vs Roma
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Chelsea vs Tottenham Hotspur
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Eintracht Frankfurt - SGE Eintracht Frankfurt
-
Atlético de Madrid vs Deportivo de A Coruña
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Deportivo de A Coruña - DEP Deportivo de A Coruña
-
Ninh Bình vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
SHB Đà Nẵng vs Hà Nội
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Inter Milan vs Fiorentina
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Fiorentina - FIO Fiorentina
-
Liverpool vs Brighton & Hove Albion
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Crystal Palace vs Newcastle United
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Hull City vs Brentford
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Manchester United vs Bournemouth
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Monaco vs Lille
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Celta de Vigo vs Real Betis
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Olympique Marseille vs Le Havre
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Sunderland vs Leeds United
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Freiburg vs Bayern Munich
Logo Freiburg - SCF Freiburg
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Lecce vs Juventus
Logo Lecce - LEC Lecce
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Udinese vs Milan
Logo Udinese - UDI Udinese
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Paris Saint-Germain vs Olympique Lyonnais
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Barcelona vs Real Madrid
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-

Video bóng đá Arsenal - Bournemouth: Đối thủ khó nhằn, đòn đau hiệp 2 (Ngoại hạng Anh)

(Vòng 32 Ngoại hạng Anh) Arsenal đang có mạch thắng nhưng họ đụng phải một Bournemouth đã bất bại 11 vòng.

   

Cả hai đội đều đang sở hữu mạch bất bại ở Premier League và chính Arsenal là đội gần nhất thắng được Bournemouth. Dù vậy các vị khách nhập cuộc rất quyết tâm, pressing liên tục khiến phía Arsenal khó lên bóng. phút 17, Truffert đã lọt được xuống cánh trái và quả tạt của anh đổi hướng được Kroupi vô-lê cận thành đưa Bournemouth dẫn trước.

Gyokeres gỡ hòa cho Arsenal từ quả penalty

Gyokeres gỡ hòa cho Arsenal từ quả penalty

Ryan Christie là người đã chọc khe đưa Truffert thoát xuống, nhưng đến phút 34 anh này lại giơ tay quá rộng và dùng tay cản cú sút bồi cận thành của Gabriel trong khu cấm địa đội khách. Penalty cho Arsenal và Gyokeres thực hiện thành công.

Bàn gỡ hòa thực tế không nói lên điều gì về thế trận của Arsenal, họ sang hiệp 2 gần như thua mọi pha tranh chấp trên mọi góc sân trước Bournemouth. Raya thậm chí suýt hại đội nhà với pha chuyền bóng thẳng vào người Evanilson trước cầu môn, và đến phút 74 Alex Scott đã thoát xuống trung lộ hạ Raya ở pha đối mặt để Bournemouth dẫn 2-1.

Alex Scott mang lại thế dẫn bàn cho Bournemouth

Alex Scott mang lại thế dẫn bàn cho Bournemouth

Arsenal vẫn chật vật trong lên bóng với bài hữu hiệu nhất của họ là phất bổng cho Gyokeres làm tường. Chính tiền đạo người Thụy Điển có những cơ hội nguy hiểm nhất cuối trận, nhưng đều bỏ lỡ và Arsenal thất bại 1-2 sau 5 phút bù giờ hiệp 2, khi tiếng còi mãn cuộc vang lên thì một số đông fan Arsenal đã đứng dậy bỏ về từ trước.

Tỷ số trận đấu: Arsenal 1-2 Bournemouth (hiệp 1: 1-1).

Ghi bàn (kiến tạo):

- Arsenal: Gyokeres 35' (pen)

- Bournemouth: Kroupi 17', Scott 74' (Evanilson)

Đội hình xuất phát: 

Arsenal: Raya, White, Saliba, Gabriel, Lewis-Skelly, Zubimendi, Rice, Havertz, Madueke, Gyokeres, Martinelli.

Bournemouth: Petrovic, Jimenez, Hill, Truffert, Senesi, Scott, Christie, Rayan, Tavernier, Kroupi Jr, Evanilson.

Video bóng đá Arsenal - Bournemouth: Đối thủ khó nhằn, đòn đau hiệp 2 (Ngoại hạng Anh) - 3 Arsenal Bournemouth Video bóng đá Arsenal - Bournemouth: Đối thủ khó nhằn, đòn đau hiệp 2 (Ngoại hạng Anh) - 4

Sút khung thành
15(3)
8(3)
Thời gian kiểm soát bóng
53%
47%
Phạm lỗi
12
18
Thẻ vàng
1
3
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
2
0
Phạt góc
10
1
Cứu thua
1
2
Arsenal Video bóng đá Arsenal - Bournemouth: Đối thủ khó nhằn, đòn đau hiệp 2 (Ngoại hạng Anh) - 5 vs Video bóng đá Arsenal - Bournemouth: Đối thủ khó nhằn, đòn đau hiệp 2 (Ngoại hạng Anh) - 6 Bournemouth

Điểm

Raya 6.3

White 6.7

Saliba 6.5

Gabriel 6.9

Lewis-Skelly 6.8

Havertz 5.9

Zubimendi 6.6

Rice 7.7

Madueke 6.9

Ghi bàn (penalty)Thẻ vàng Gyokeres 6.6

Martinelli 6.4

Điểm

6.0Petrovic

6.8Jimenez

7.3Hill Thẻ vàng

6.8Senesi

6.9Truffert Thẻ vàng

6.6Christie

8.1Scott Ghi bàn

6.5Rayan

6.5Kroupi Ghi bànThẻ vàng

6.8Tavernier

6.4Evanilson Kiến tạo

Thay người

Trossard 6.5

Eze 6.8

Dowman 6.3

Mosquera 7.0

Jesus 6.7

Thay người

7.0Brooks

6.7Adams

6.5Toth

6.0Smith

6.0Unal

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

Xem Ngoại Hạng Anh trực tiếp & trọn vẹn trên FPT Play, tại: https://fptplay.go.link/7lIyV

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Atlético Madrid
Barcelona

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

307

Danh sách trúng thưởng

(Vòng 32 Ngoại hạng Anh) Nhiều fan Arsenal thất vọng đã ra về sớm trước khi trận đấu kết thúc.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Q.D ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN