Trận đấu nổi bật

lorenzo-vs-dominik
Boss Open
Lorenzo Musetti
2
Dominik Koepfer
1
gijs-vs-adrian
Libéma Open
Gijs Brouwer
2
Adrian Mannarino
0
donna-vs-greet
Libéma Open
Donna Vekic
1
Greet Minnen
2
bianca-vs-yue
Libéma Open
Bianca Andreescu
2
Yue Yuan
0
frances-vs-yannick
Boss Open
Frances Tiafoe
2
Yannick Hanfmann
0
naomi-vs-suzan
Libéma Open
Naomi Osaka
2
Suzan Lamens
0
hamad-vs-alexander
Boss Open
Hamad Medjedovic
0
Alexander Bublik
2
rebecca-vs-katie
Rothesay Open Nottingham
Rebecca Marino
0
Katie Boulter
2
aleksandar-vs-karen
Libéma Open
Aleksandar Vukic
-
Karen Khachanov
-
marcos-vs-jack
Boss Open
Marcos Giron
1
Jack Draper
2
heather-vs-karolina
Rothesay Open Nottingham
Heather Watson
0
Karolina Pliskova
2

Lịch thi đấu, kết quả giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2024 mới nhất

(Tin thể thao, tin bóng chuyền) 14 đội nam, 11 đội nữ tham gia tranh tài tại Quảng Nam từ ngày 20/4 đến 2/5.

Danh sách các bảng đấu:

Nội dung nam

Bảng A: SK PearlNest Khánh Hòa, Quân Khu 3, VLXD Bình Dương, Quân Đội, Đông Anh Hà Nội, Trẻ Ninh Bình, Công An TP Hồ Chí Minh

Bảng B: Quảng Nam, Kon Tum, TP Hồ Chí Minh, Công An Phú Thọ, Bến Tre, Bộ Tư Lệnh CSCĐ, Trà Vinh

Nội dung nữ

Bảng C: Trẻ Ninh Bình, Ắc Quy Tia Sáng, Thái Nguyên, Binh Chủng Thông Tin, Vĩnh Phúc, TP Hồ Chí Minh

Bảng D: Đắk Lắk, Vĩnh Long, Hưng Yên, Hải Dương, Kinh Bắc Bắc Ninh

Lịch thi đấu giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2024

Ngày

Giờ

Trận

Giới

Bảng

Kết quả

20/4

13:00

1

Nữ

C

Trẻ Ninh Bình 1-3

  Ắc Quy Tia Sáng

15:00

2

Nam

A

SK PearlNest Khánh Hòa 3-1

 Quân Khu 3

17:00

3

Nữ

D

Đắk Lắk 3-1

 Vĩnh Long

19:30

KHAI MẠC

20:00

4

Nam

B

Quảng Nam 3-0

 Kon Tum

21/4

12:00

5

Nam

A

VLXD Bình Dương 3-0

 Quân Đội

14:00

6

Nữ

C

Thái Nguyên 3-0

 Binh Chủng Thông Tin

16:00

7

Nam

B

TP Hồ Chí Minh 3-1

 Công An Phú Thọ

18:00

8

Nữ

D

Hưng Yên 0-3

 Hải Dương

20:00

9

Nam

A

Đông Anh Hà Nội 3-2

 Trẻ Ninh Bình

22/4

12:00

10

Nam

B

Quảng Nam 3-2

 Bến Tre

14:00

11

Nữ

C

Vĩnh Phúc 0-3 TP Hồ Chí Minh

16:00

12

Nam

A

Công An TP Hồ Chí Minh 3-1

 Quân Đội

18:00

13

Nữ

D

Kinh Bắc Bắc Ninh 3-0

 Hải Dương

20:00

14

Nam

B

TP Hồ Chí Minh 3-0

 Bộ Tư Lệnh CSCĐ

23/4

12:00

15

Nam

B

Trà Vinh 3-2

 Công An Phú Thọ

14:00

16

Nữ

C

Trẻ Ninh Bình 0-3

 Binh Chủng Thông Tin

16:00

17

Nam

A

SK PearlNest Khánh Hòa 3-0

 Trẻ Ninh Bình

18:00

18

Nam

B

Bộ Tư Lệnh CSCĐ 3-0

Bến Tre

20:00

19

Nữ

C

 Ắc Quy Tia Sáng 0-3 TP Hồ Chí Minh

22:00

20

Nam

A

VLXD Bình Dương 3-0

 Đông Anh Hà Nội

24/4

10:00

21

Nam

A

Quân Khu 3 3-1

 Trẻ Ninh Bình

12:00

22

Nữ

C

Thái Nguyên 3-2

 Vĩnh Phúc

14:00

23

Nam

B

Kon Tum 0-3

 Bến Tre

16:00

24

Nam

A

Công An TP Hồ Chí Minh

3-0

 Đông Anh Hà Nội

18:00

25

Nữ

D

Đắk Lắk 3-0

Hưng Yên

20:00

26

Nam

B

Trà Vinh 3-0

 Bộ Tư Lệnh CSCĐ

25/4

10:00

27

Nam

A

SK PearlNest Khánh Hòa 1-3

 VLXD Bình Dương

12:00

28

Nữ

C

Trẻ Ninh Bình 0-3 TP Hồ Chí Minh

14:00

29

Nam

B

Quảng Nam 0-3 TP Hồ Chí Minh

16:00

30

Nam

A

Quân Đội 3-1

 Đông Anh Hà Nội

18:00

31

Nữ

D

Vĩnh Long 3-0

 Hưng Yên

20:00

32

Nam

B

Công An Phú Thọ 0-3

 Bộ Tư Lệnh CSCĐ

26/4

12:00

33

Nam

A

Quân Khu 3 3-2

 VLXD Bình Dương

14:00

34

Nữ

C

Binh Chủng Thông Tin 1-3

 Vĩnh Phúc

16:00

35

Nam

B

Kon Tum 0-3 TP Hồ Chí Minh

18:00

36

Nữ

D

Kinh Bắc Bắc Ninh 3-0

 Đắk Lắk

20:00

37

Nam

A

Công An TP Hồ Chí Minh

3-0

 SK PearlNest Khánh Hòa

27/4

12:00

38

Nam

B

Trà Vinh 3-0

 Quảng Nam

14:00

39

Nữ

C

 Ắc Quy Tia Sáng 0-3

 Thái Nguyên

16:00

40

Nam

A

Trẻ Ninh Bình 0-3

 VLXD Bình Dương

18:00

41

Nữ

D

Hải Dương 3-2

 Đắk Lắk

20:00

42

Nam

B

Bến Tre 0-3 TP Hồ Chí Minh

28/4

12:00

43

Nam

A

Quân Đội 1-3

 SK PearlNest Khánh Hòa

14:00

44

Nữ

C

Trẻ Ninh Bình 1-3

 Vĩnh Phúc

16:00

45

Nam

B

Công An Phú Thọ 3-1

 Quảng Nam

18:00

46

Nữ

D

Vĩnh Long 0-3

 Kinh Bắc Bắc Ninh

20:00

47

Nam

A

Quân Khu 3 0-3 Công An TP Hồ Chí Minh

29/4

12:00

48

Nam

B

Kon Tum 0-3

 Trà Vinh

14:00

49

Nữ

C

TP Hồ Chí Minh

3-2

 Thái Nguyên

16:00

50

Nam

A

Đông Anh Hà Nội 1-3

SK PearlNest Khánh Hòa

18:00

51

Nữ

D

Hưng Yên 0-3

Kinh Bắc Bắc Ninh

20:00

52

Nam

B

Bộ Tư Lệnh CSCĐ 3-1

 Quảng Nam

30/4

12:00

53

Nam

A

Trẻ Ninh Bình 0-3

 Công An TP Hồ Chí Minh

14:00

54

Nữ

C

Binh Chủng Thông Tin 3-1

  Ắc Quy Tia Sáng

16:00

55

Nam

B

Bến Tre 3-0

 Trà Vinh

18:00

56

Nữ

C

Trẻ Ninh Bình 0-3

 Thái Nguyên

20:00

57

Nam

A

Quân Đội 0-3

 Quân Khu 3

1/5

12:00

58

Nam

B

Công An Phú Thọ 3-0

 Kon Tum

14:00

59

Nữ

C

Vĩnh Phúc 3-1

  Ắc Quy Tia Sáng

16:00

60

Nam

A

VLXD Bình Dương 2-3 Công An TP Hồ Chí Minh

18:00

61

Nữ

D

Hải Dương 3-1

 Vĩnh Long

20:00

62

Nam

B

TP Hồ Chí Minh 3-1

 Trà Vinh

2/5

12:00

63

Nam

A

Đông Anh Hà Nội 0-3

 Quân Khu 3

14:00

64

Nam

B

Bộ Tư Lệnh CSCĐ 3-0

 Kon Tum

16:00

65

Nữ

C

TP Hồ Chí Minh 3-0

 Binh Chủng Thông Tin

18:00

66

Nam

A

Trẻ Ninh Bình 0-3

 Quân Đội

20:00

67

Nam

B

Bến Tre 3-2

 Công An Phú Thọ

Vòng bảng giải bóng chuyền hạng A quốc gia năm 2024 có 25 đội tham dự, chia làm 4 bảng. Giải khởi tranh từ ngày 20/4 đến 2/5 tại NTĐ tỉnh Quảng Nam.

14 đội Bóng chuyền nam: Kon Tum, SK Peal Nest Khánh Hoà, Bến Tre, Trung tâm Thể dục thể thao Quân đội, Thành phố Hồ Chí Minh, VLXD Bình Dương, Công an Phú Thọ, Quân khu 3, Công an Thành phố Hồ Chí Minh, Trà Vinh, Trẻ Ninh Bình, Đông Anh - Hà Nội, BTL Cảnh sát cơ động và đội chủ nhà Quảng Nam.

11 đội Bóng chuyền nữ: Hưng Yên, Binh chủng thông tin, Kinh Bắc - Bắc Ninh, Hải Dương, Đắk Lắk, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc, Thành phố Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Trẻ Ninh Bình, Ắc Quy Tia Sáng.

Nguồn: [Link nguồn]

(Tin thể thao, tin bóng chuyền) Các cô gái Long An đã có trận đấu cực hay khi hạn chế thành công khả năng tấn công của Bích Tuyền để lên ngôi vô địch Cúp Hùng Vương 2024.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Theo QH ([Tên nguồn])
Bóng chuyền Việt Nam Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN