Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Como vs Manchester United
Logo Como - COM Como
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayern Munich vs Arsenal
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Real Madrid vs RB Leipzig
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Real Betis vs Feyenoord
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Inter Milan vs Shakhtar Donetsk
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Shakhtar Donetsk - SHK Shakhtar Donetsk
-
Aston Villa vs Viking
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Viking - VIK Viking
-
Sporting CP vs LASK
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Logo LASK - ASK LASK
-
Công An Hà Nội vs Đông Á Thanh Hóa
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Hoàng Anh Gia Lai vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Thể Công - Viettel vs Bắc Ninh
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Brest vs Nice
Logo Brest - BRE Brest
-
Logo Nice - NIC Nice
-
Ipswich Town vs Nottingham Forest
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Hải Phòng
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Thành Phố Đồng Nai vs Thép Xanh Nam Định
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Aston Villa vs Manchester City
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
RB Leipzig vs Elversberg
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Elversberg - ELV Elversberg
-
Coventry City vs Fulham
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Arsenal vs Everton
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Napoli vs Roma
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Chelsea vs Tottenham Hotspur
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Eintracht Frankfurt - SGE Eintracht Frankfurt
-
Atlético de Madrid vs Deportivo de A Coruña
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Deportivo de A Coruña - DEP Deportivo de A Coruña
-
Ninh Bình vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
SHB Đà Nẵng vs Hà Nội
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Inter Milan vs Fiorentina
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Fiorentina - FIO Fiorentina
-
Manchester United vs Bournemouth
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Crystal Palace vs Newcastle United
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Hull City vs Brentford
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Liverpool vs Brighton & Hove Albion
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Monaco vs Lille
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Celta de Vigo vs Real Betis
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Olympique Marseille vs Le Havre
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Sunderland vs Leeds United
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Freiburg vs Bayern Munich
Logo Freiburg - SCF Freiburg
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Lecce vs Juventus
Logo Lecce - LEC Lecce
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Udinese vs Milan
Logo Udinese - UDI Udinese
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Paris Saint-Germain vs Olympique Lyonnais
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Barcelona vs Real Madrid
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-

Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

Nottingham Forest đang rất cần điểm trong cuộc đua top 5 Ngoại hạng Anh. Vì thế, đoàn quân dưới quyền HLV Nuno Santo thi đấu đầy nỗ lực dù phải làm khách đến sân của West Ham.

Xem thêm trận đấu

West Ham - Nottm Forest

   

Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh) - 1

Với việc Chelsea và Aston Villa đã giành chiến thắng, Nottingham Forest bước vào trận đấu gặp West Ham với tâm lý nặng nề. Nếu không thắng trận này, đội bóng của HLV Nuno Santo khó lòng đua top 5 Ngoại hạng Anh.

Nottingham Forest (áo xanh) dốc sức tấn đánh bại West Ham

Nottingham Forest (áo xanh) dốc sức tấn đánh bại West Ham

May mắn cho đội khách, trong thời điểm ấy họ lại nhận được "món quà" từ West Ham. Phút 11, thủ môn Areola mắc sai lầm tai hại khi chuyền thẳng bóng vào chân Morgan Gibbs-White và cầu thủ người Anh đã không bỏ lỡ cơ hội bằng vàng, giúp Nottingham Forest vượt lên.

Đến phút 24, West Ham suýt phải nhận bàn thua thứ 2 sau cú đánh đầu cận thành của Chris Wood, bóng đi trúng cột dọc khung thành đội chủ nhà. Với thế trận có phần lấn lướt, Nottingham Forest giành được lợi thế đáng kể trong hiệp 1.

Sau giờ nghỉ, Nottingham Forest vẫn là đội tấn công chủ động hơn. Phút 61, bàn thứ 2 đến với Nottingham Forest sau pha lập công của Milenkovic. Người có đường kiến tạo chính là Anthony Elanga.

Phải đến phút 86, West Ham mới có bàn rút ngắn tỷ số sau cú dứt điểm chính xác của Bowen. Nhưng như vậy là không đủ để West Ham có điểm trong trận đấu cuối cùng trên sân nhà của mùa giải này.

Tỷ số chung cuộc: West Ham 1-2 Nottingham Forest (H1: 0-1)

Ghi bàn

West Ham: Bowen 86'

Nottingham Forest: Gibbs-White 11', Milenkovic 61' (Elanga)

Đội hình thi đấu

West Ham: Areola, Cresswell, Kilman, Todibo, Wan-Bissaka, Guido Rodriguez, Ward-Prowse, Coufal, Soucek, Bowen, Kudus

Nottingham Forest: Sels, Neco Williams, Morato, Milenkovic, Aina, Elliot Anderson, Sangare, Dominguez, Gibbs-White, Elanga, Chris Wood

Thông số trận đấu (Theo ESPN)

Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh) - 3 West Ham Nottingham Forest Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh) - 4

Sút khung thành
16 (5)
10 (5)
Thời gian kiểm soát bóng
60%
40%
Phạm lỗi
7
14
Thẻ vàng
6
3
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
0
2
Phạt góc
8
7
Cứu thua
3
4

Chấm điểm cầu thủ (Theo Whoscored)

West Ham Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh) - 5 vs Video bóng đá West Ham - Nottingham Forest: Tận dụng sai lầm, đua top 5 hấp dẫn (Ngoại hạng Anh) - 6 Nottingham Forest

Điểm

Areola 5.8

Cresswell 6.1

Kilman 6.6

Todibo 6.8

Wan-Bissaka 6.8

Guido Rodriguez 6.5

Ward-Prowse 6.7

Coufal 6.8

Soucek 6.4

Bowen 7.3

Kudus 6.5

Điểm

7.3Sels

8.1Neco Williams

7.2Murillo

8.2Milenkovic Ghi bàn

6.4Aina

7.3Elliot Anderson

7.2Sangare

7.1Dominguez

7.9Gibbs-White Ghi bàn

7.3Elanga Kiến tạo

7.0Chris Wood

Thay người

Soler 6.6

Alcarez 6.2

Fullkrug 6.4

Paqueta 6.1

Guilherme 6.4

Thay người

6.1Morato

6.2Danilo

6.3Hudson-Odoi

6.0Yates

6.1Jota Silva

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

(West Ham - Nottingham Forest, vòng 37 Ngoại hạng Anh) West Ham đã làm tất cả những gì có thể để gỡ hòa trong những phút cuối nhưng không thành công....

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Tiến Long - Tuấn Hải ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN