Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Salzburg vs Milan
Logo Salzburg - RBS Salzburg
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Olympique Lyonnais vs Crystal Palace
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Lech Poznań vs Bayer 04 Leverkusen
Logo Lech Poznań - LPO Lech Poznań
-
Logo Bayer 04 Leverkusen - B04 Bayer 04 Leverkusen
-
AZ vs Hapoel Be'er Sheva
Logo AZ - AZ AZ
-
Logo Hapoel Be'er Sheva - HBS Hapoel Be'er Sheva
-
Olympique Marseille vs Olympiakos Piraeus
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Olympiakos Piraeus - OLY Olympiakos Piraeus
-
Benfica vs Celtic
Logo Benfica - SLB Benfica
-
Logo Celtic - CEL Celtic
-
Celta de Vigo vs Juventus
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Đông Á Thanh Hóa vs Thép Xanh Nam Định
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Everton vs Chelsea
Logo Everton - EVE Everton
-
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Espanyol vs Atlético de Madrid
Logo Espanyol - ESP Espanyol
-
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Venezia vs Napoli
Logo Venezia - VEN Venezia
-
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Union Berlin vs Borussia Dortmund
Logo Union Berlin - FCU Union Berlin
-
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Fulham vs Hull City
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Manchester City vs Ipswich Town
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Brentford vs Liverpool
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Strasbourg vs Paris Saint-Germain
Logo Strasbourg - STR Strasbourg
-
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Bologna vs Inter Milan
Logo Bologna - BOL Bologna
-
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Newcastle United vs Aston Villa
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Real Betis vs Barcelona
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Bayern Munich vs RB Leipzig
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Ninh Bình vs Hoàng Anh Gia Lai
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Bắc Ninh vs Thành Phố Đồng Nai
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Công An Hà Nội vs Hà Nội
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Leeds United vs Manchester United
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Brighton & Hove Albion vs Crystal Palace
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Bournemouth vs Sunderland
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Lorient vs Monaco
Logo Lorient - FCL Lorient
-
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Nottingham Forest vs Arsenal
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Milan vs Atalanta
Logo Milan - MIL Milan
-
Logo Atalanta - ATA Atalanta
-
Juventus vs Lazio
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Logo Lazio - LAZ Lazio
-
Real Madrid vs Sevilla
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo Sevilla - SEV Sevilla
-
Công An TP Hồ Chí Minh vs Thể Công - Viettel
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Tottenham Hotspur vs Coventry City
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Logo Coventry City - COV Coventry City
-

Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

(Vòng 33 La Liga) Real Madrid phải thắng để tiếp tục đuổi theo Barcelona ở vị trí dẫn đầu bảng.

  

Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga) - 1

Getafe dù bị đánh giá thấp hơn nhưng đã nhập cuộc khá chủ động. 15 phút đầu các cơ hội gần như toàn thuộc về đội chủ nhà, trong đó có một cú đánh đầu chệch cột dọc rất đáng tiếc của Mayoral.

Guler mở điểm cho Real Madrid với cú sút xa đẹp mắt

Guler mở điểm cho Real Madrid với cú sút xa đẹp mắt

Tuy nhiên Real Madrid lại là bên mở tỷ số, phút 21 Brahim Diaz bỏ lỡ pha đối mặt thủ môn, nhưng Arda Guler sau đó ghi bàn với cú sút xa rất hiểm hóc. Real chơi tốt hơn sau bàn thắng, phút 32 Endrick suýt có bàn thắng nhưng bị Dakonam phá vạch vôi. 

Getafe đổi sang bài đánh biên và tạt bổng ở đầu hiệp 2, nhưng không tạo được nhiều cơ hội. Real có khoảng trống để tổ chức phản công, nhưng Brahim Diaz và Vinicius lần lượt bỏ lỡ khiến trận đấu vẫn chỉ có cách biệt 1 bàn khi bước sang nửa sau hiệp 2.

Các pha hãm thành của Getafe dù ít nhưng khi nguy hiểm, nó đã 2 lần suýt tạo thành bàn thắng. Phút 72, Arambarri sút chệch cột dọc rất đáng tiếc trong thế không bị ai kèm trong vòng cấm Real. Đến phút 90+1, Courtois đã bắt không dính sau cú đánh gót dứt điểm của Federico, nhưng anh kịp cản phá pha băng vào sút bồi của Juanmi.

Phút 90+7, cuộc đua vô địch của Real đã suýt chấm dứt khi Getafe tổ chức đợt tấn công cuối cùng, nhưng pha đỡ ngực và vô-lê của Alvaro Rodriguez bị Courtois đổ người cản phá. Thắng sát nút 1-0, Real Madrid đưa cách biệt với Barcelona trở lại 4 điểm sau vòng này.

Tỷ số trận đấu: Getafe 0-1 Real Madrid (hiệp 1: 0-1).

Ghi bàn (kiến tạo): Guler 21' 

Đội hình xuất phát: 

Getafe: Soria, Berrocal, Alderete, Duarte, Iglesias, Milla, Dakonam, Bernat, Arambarri, Terrats, Mayoral.

Real Madrid: Courtois, Fran Garcia, Alaba, Asencio, Vasquez, Tchouameni, Valverde, Guler, Brahim Diaz, Endrick, Vinicius.

Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga) - 3 Getafe Real Madrid Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga) - 4

Sút khung thành
20(6)
14(7)
Thời gian kiểm soát bóng
37%
63%
Phạm lỗi
15
7
Thẻ vàng
3
1
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
1
3
Phạt góc
4
4
Cứu thua
6
6
Getafe Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga) - 5 vs Video bóng đá Getafe - Real Madrid: Bước ngoặt cú sút xa, vất vả cuối trận (La Liga) - 6 Real Madrid

Điểm

Soria 6.9

Berrocal 5.7

Alderete 6.3

Duarte 6.6

Iglesias 6.4

Thẻ vàng Milla 7.1

Dakonam 6.8

Bernat 5.8

Arambarri 6.8

Terrats 6.1

Mayoral 6.0

Điểm

8.5Courtois

7.1Fran Garcia

6.6Alaba

7.9Asencio

7.7Vasquez

7.3Tchouameni Thẻ vàng

6.6Valverde

8.2Guler Ghi bàn

7.5Brahim Diaz

6.1Endrick

7.8Vinicius

Thay người

Thẻ vàngAlvaro Rodriguez 6.5

Coba da Costa 6.6

Thẻ vàngFederico 6.1

Bekhoucha 6.0

Juanmi 6.0

Thay người

7.1Camavinga

6.2Bellingham

6.0Rodrygo

6.1Ceballos

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Arsenal
PSG

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

30

(Vòng 33) Courtois bảo toàn chiến thắng cho Real với những pha cứu thua xuất thần phút bù giờ.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Q.D ([Tên nguồn])
La liga 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN