Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Como vs Manchester United 21/10/26 - Trực tiếp
Logo Como - COM Como
4
Logo Manchester United - MUN Manchester United
0
Bayern Munich vs Arsenal
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Real Madrid vs RB Leipzig
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Real Betis vs Feyenoord
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Inter Milan vs Shakhtar Donetsk
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Shakhtar Donetsk - SHK Shakhtar Donetsk
-
Aston Villa vs Viking
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Viking - VIK Viking
-
Sporting CP vs LASK
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Logo LASK - ASK LASK
-
Công An Hà Nội vs Đông Á Thanh Hóa
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Hoàng Anh Gia Lai vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Thể Công - Viettel vs Bắc Ninh
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Brest vs Nice
Logo Brest - BRE Brest
-
Logo Nice - NIC Nice
-
Ipswich Town vs Nottingham Forest
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Hải Phòng
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Thành Phố Đồng Nai vs Thép Xanh Nam Định
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Aston Villa vs Manchester City
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
RB Leipzig vs Elversberg
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Elversberg - ELV Elversberg
-
Coventry City vs Fulham
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Arsenal vs Everton
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Napoli vs Roma
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Chelsea vs Tottenham Hotspur
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Eintracht Frankfurt - SGE Eintracht Frankfurt
-
Atlético de Madrid vs Deportivo de A Coruña
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Deportivo de A Coruña - DEP Deportivo de A Coruña
-
Ninh Bình vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
SHB Đà Nẵng vs Hà Nội
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Inter Milan vs Fiorentina
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Fiorentina - FIO Fiorentina
-
Manchester United vs Bournemouth
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Crystal Palace vs Newcastle United
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Hull City vs Brentford
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Liverpool vs Brighton & Hove Albion
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Monaco vs Lille
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Celta de Vigo vs Real Betis
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Olympique Marseille vs Le Havre
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Sunderland vs Leeds United
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Freiburg vs Bayern Munich
Logo Freiburg - SCF Freiburg
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Lecce vs Juventus
Logo Lecce - LEC Lecce
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Udinese vs Milan
Logo Udinese - UDI Udinese
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Paris Saint-Germain vs Olympique Lyonnais
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Barcelona vs Real Madrid
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-

Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

Brighton đang rất khát điểm cho cuộc đua giành vé dự Champions League mùa tới. Nhưng giành chiến thắng trên sân của Crystal Palace không phải nhiệm vụ dễ dàng với "Chim mòng biển".

   

Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh) - 1

Ngay phút thứ 3, Crystal Palace đã có bàn vượt lên. Tiền đạo chủ lực Mateta lập siêu phẩm với cú sút cực kỳ quyết đoán và hiểm hóc, đánh bại thủ môn Verbruggen. Bàn thắng sớm giúp đội chủ nhà dễ đá hơn, trong khi Brighton gặp nhiều khó khăn trong khâu triển khai thế trận như kế hoạch của HLV Fabian Hurzeler.

Trận đấu giữa Crystal Palace (áo đỏ xanh) và Brighton diễn ra hấp dẫn

Trận đấu giữa Crystal Palace (áo đỏ xanh) và Brighton diễn ra hấp dẫn

Khoảng thời gian sau đó, Brighton cố gắng tấn công. Phút 31, Welbeck dứt điểm một chạm cực kỳ tinh tế, cụ thể hóa đường kiến tạo của Minteh thành bàn thắng. Nhờ vậy Brighton có bàn gỡ hòa.

Hiệp 1 diễn ra sôi nổi và hấp dẫn. Tuy vậy, kết quả hòa 1-1 được giữ nguyên. Hiệp 2 có rất nhiều điểm nhấn. Đầu tiên, Crystal Palace có bàn vượt lên một lần nữa ở phút 55, sau cú đá chéo góc quyết đoán của Daniel Munoz.

Tiếp đó, tiền đạo Nketiah của Crystal Palace nhận thẻ đỏ ở phút 78, chỉ sau khi vào sân thay người 10 phút. Đội chủ nhà tiếp tục mất người khi Guehi nhận thẻ vàng thứ 2 ở phút 90. Chưa dừng lại tại đó, ở phút 90+6, Brighton cũng mất người khi Van Hecke nhận thẻ vàng thứ thứ 2. Chung cuộc, Crystal Palace bảo toàn chiến thắng nghẹt thở trên sân nhà.

Tỷ số chung cuộc: Crystal Palace 2-1 Brighton (H1: 1-1)

Ghi bàn (Kiến tạo)

Crystal Palace: Mateta 3' (Eze), Munoz 55' (Eze)

Brighton: Welbeck 31' (Minteh)

Thẻ đỏ

Crystal Palace: Nketiah 78', Guehi 90'

Brighton: Van Hecke 90+6'

Đội hình thi đấu

Crystal Palace: Henderson, Mitchell, Lacroix, Guehi, Munoz, Lerma, Wharton, Kamada, Sarr, Mateta, Eze

Brighton: Verbruggen, Hinshelwood, Van Hecke, Dunk, Estupinan, Baleba, O'Riley, Gomez, Minteh, Mitoma, Welbeck

Thông số trận đấu (Theo ESPN)

Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh) - 3 Crystal Palace Brighton Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh) - 4

Sút khung thành
8 (3)
11 (5)
Thời gian kiểm soát bóng
38%
62%
Phạm lỗi
12
13
Thẻ vàng
0
1
Thẻ đỏ
2
1
Việt vị
3
1
Phạt góc
2
4
Cứu thua
4
1

Chấm điểm cầu thủ (Theo Whoscored)

Crystal Palace Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh) - 5 vs Video bóng đá Crystal Palace - Brighton: Điên rồ 3 thẻ đỏ, cú sốc ở Selhurst Park (Ngoại hạng Anh) - 6 Brighton

Điểm

Henderson 6.9

Mitchell 6.5

Lacroix 6.9

2 thẻ vàng Guehi 5.3

Ghi bàn Munoz 7.7

Lerma 7.0

Wharton 6.9

Kamada 6.9

Sarr 6.4

Ghi bàn Mateta 7.5

Kiến tạoKiến tạo Eze 8.0

Điểm

6.5Verbruggen

6.5Hinshelwood

5.2Van Hecke 2 thẻ vàng

6.3Dunk

6.2Estupinan

6.9Baleba

6.8O'Riley

6.5Gomez

6.9Minteh Kiến tạo

6.2Mitoma

7.1Welbeck Ghi bàn

Thay người

2 thẻ vàngNketiah 4.6

Hughes 6.1

Ward 6.1

Devenny 6.2

Chilwell 6.2

Thay người

6.3March Thẻ vàng

6.3Ayari

6.2Adingra

6.4Gruda

6.0Pedro

6.2Wieffer

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Man Utd
Man City

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

18

(Crystal Palace - Brighton, vòng 31 Ngoại hạng Anh) Thủ môn Henderson xuất sắc cứu thua, giúp Crystal Palace đánh bại Brighton 2-1.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Tiến Long - Tân Thành ([Tên nguồn])
Premier League 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN