Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Como vs Manchester United 21/10/26 - Trực tiếp
Logo Como - COM Como
1
Logo Manchester United - MUN Manchester United
0
Bayern Munich vs Arsenal
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Real Madrid vs RB Leipzig
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Real Betis vs Feyenoord
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Inter Milan vs Shakhtar Donetsk
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Shakhtar Donetsk - SHK Shakhtar Donetsk
-
Aston Villa vs Viking
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Viking - VIK Viking
-
Sporting CP vs LASK
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Logo LASK - ASK LASK
-
Công An Hà Nội vs Đông Á Thanh Hóa
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Hoàng Anh Gia Lai vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Thể Công - Viettel vs Bắc Ninh
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Brest vs Nice
Logo Brest - BRE Brest
-
Logo Nice - NIC Nice
-
Ipswich Town vs Nottingham Forest
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Hải Phòng
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Thành Phố Đồng Nai vs Thép Xanh Nam Định
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Aston Villa vs Manchester City
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
RB Leipzig vs Elversberg
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Elversberg - ELV Elversberg
-
Coventry City vs Fulham
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Arsenal vs Everton
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Napoli vs Roma
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Chelsea vs Tottenham Hotspur
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Eintracht Frankfurt - SGE Eintracht Frankfurt
-
Atlético de Madrid vs Deportivo de A Coruña
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Deportivo de A Coruña - DEP Deportivo de A Coruña
-
Ninh Bình vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
SHB Đà Nẵng vs Hà Nội
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Inter Milan vs Fiorentina
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Fiorentina - FIO Fiorentina
-
Manchester United vs Bournemouth
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Crystal Palace vs Newcastle United
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Hull City vs Brentford
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Liverpool vs Brighton & Hove Albion
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Monaco vs Lille
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Celta de Vigo vs Real Betis
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Olympique Marseille vs Le Havre
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Sunderland vs Leeds United
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Freiburg vs Bayern Munich
Logo Freiburg - SCF Freiburg
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Lecce vs Juventus
Logo Lecce - LEC Lecce
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Udinese vs Milan
Logo Udinese - UDI Udinese
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Paris Saint-Germain vs Olympique Lyonnais
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Barcelona vs Real Madrid
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-

Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

(Vòng 30 La Liga) Real Madrid có ngày thi đấu thất vọng trước Valencia, qua đó phải nếm trái đắng ngay tại sân nhà.

  

Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga) - 1

Ngay phút thứ 10, Real Madrid đã có cơ hội mở điểm. Mbappe kiếm về quả phạt đền khi anh bị Tarrega phạm lỗi trong vòng cấm. Nhưng tiếc thay Vinicius lại không thắng được thủ môn Mamardashvili trên chấm 11m. 

Real Madrid phải trả giá ngay lập tức sau khi Vinicius bỏ lỡ phạt đền. Phút 15, từ tình huống đá phạt góc của Almeida, Diakhaby đã băng vào dũng mãnh để đánh đầu tung lưới đoàn quân HLV Ancelotti.

Sự phấn khích của Diakhaby

Sự phấn khích của Diakhaby

Sự đen đủi lại tiếp diễn với Real Madrid trong hiệp một. Phút 21, Diakhaby có pha phản lưới nhà rất vô duyên. Tuy nhiên bàn thắng không được công nhận cho Real Madrid bởi trước đó Mbappe tham gia vào pha bóng và rơi vào thế việt vị.

Sang đầu hiệp hai, Real Madrid cuối cùng cũng có bàn gỡ hòa. Từ tình huống đá phạt góc, Bellingham bật lên đánh đầu lái bóng bay đến đúng đà băng vào của Vinicius. Tất nhiên Vinicius không bỏ lỡ cơ hội gỡ hòa cho Real Madrid.

Có bàn gỡ hòa 1-1, Real Madrid dồn lên ép sân Valencia liên tục. Tuy nhiên Mbappe, Rodrygo cho đến Valverde lại bỏ lỡ cơ hội ngon ăn. 

Việc này khiến Real Madrid phải nếm trái đắng vào phút 90+5. Trong lúc mải mê tấn công, Real Madrid dính đòn "hồi mã thương". Rafa Mir có pha tạt bóng chính xác, Duro băng vào đánh đầu tung lưới Real Madrid, nâng tỷ số lên 2-1.

Thời gian còn lại của trận đấu là quá ít để Real Madrid ghi bàn thứ 2. Do vậy, họ nhận thất bại chung cuộc 1-2 trước Valencia. 

Tỷ số chung cuộc: Real Madrid 1-2 Valencia (H1: 0-1) 

Ghi bàn (kiến tạo): 

Real Madrid: Vinicius 50' (Bellingham)

Valencia: Diakhaby 15' (Almeida), Duro 90+5' (Rafa Mir)

Đội hình xuất phát: 

Real Madrid: Gonzalez, Vazquez, Tchouameni, Rudiger, Garcia, Valverde, Modric, Diaz, Bellingham, Vinicius, Mbappe.

Valencia: Mamardashvili, Aarons, Tarrega, Mosquera, Diakhaby, Jesus Vazquez, Guerra, Barrenechea, Almeida, Lopez, Sadiq.

Chấm điểm cầu thủ (Theo Whoscored)

Real Madrid Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga) - 3 vs Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga) - 4 Valencia

Điểm

Gonzalez 5.8

Vazquez 6.3

Tchouameni 7.3

Rudiger 6.3

Garcia 6.3

Valverde 7.6

Modric 7.2

Diaz 6.2

Kiến tạo Bellingham 7.6

Ghi bàn Vinicius 7.0

Mbappe 7.1

Điểm

8.4Mamardashvili

6.4Aarons

6.3Tarrega

6.6Mosquera

7.6Diakhaby Ghi bàn

6.8Jesus Vazquez

6.8Guerra

6.4Barrenechea

7.7Almeida Kiến tạo

6.9Lopez

6.0Sadiq

Thay người

Endrick 6.3

Guler 6.2

Camavinga 6.3

Rodrygo 6.6

Alaba 6.4

Thay người

6.1Guillamon

6.3Pepelu

6.7Mir Kiến tạo

6.6Perez

6.9Duro Ghi bàn

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

Thống kê trận đấu (Theo ESPN)

Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga) - 5 Real Madrid Valencia Video bóng đá Real Madrid - Valencia: Đòn đau phút 90+5, đánh sập Bernabeu (La Liga) - 6

Sút khung thành
21 (9)
10 (2)
Thời gian kiểm soát bóng
64,9%
35,1%
Phạm lỗi
10
13
Thẻ vàng
0
4
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
6
1
Phạt góc
9
4
Cứu thua
0
8

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Arsenal
Real Madrid

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

36

(Vòng 30) Trên sân nhà, Barcelona đã gặp nhiều khó khăn trước Real Betis thi đấu quá quả cảm.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Phong Đức ([Tên nguồn])
La liga 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN