Trận đấu nổi bật

Xem thêm

Como vs Manchester United
Logo Como - COM Como
-
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Bayern Munich vs Arsenal
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Real Madrid vs RB Leipzig
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Real Betis vs Feyenoord
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Logo Feyenoord - FEY Feyenoord
-
Inter Milan vs Shakhtar Donetsk
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Shakhtar Donetsk - SHK Shakhtar Donetsk
-
Aston Villa vs Viking
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Viking - VIK Viking
-
Sporting CP vs LASK
Logo Sporting CP - SCP Sporting CP
-
Logo LASK - ASK LASK
-
Công An Hà Nội vs Đông Á Thanh Hóa
Logo Công An Hà Nội - CAN Công An Hà Nội
-
Logo Đông Á Thanh Hóa - THO Đông Á Thanh Hóa
-
Hoàng Anh Gia Lai vs Sông Lam Nghệ An
Logo Hoàng Anh Gia Lai - HGL Hoàng Anh Gia Lai
-
Logo Sông Lam Nghệ An - SNA Sông Lam Nghệ An
-
Thể Công - Viettel vs Bắc Ninh
Logo Thể Công - Viettel - VTL Thể Công - Viettel
-
Logo Bắc Ninh - BNI Bắc Ninh
-
Brest vs Nice
Logo Brest - BRE Brest
-
Logo Nice - NIC Nice
-
Ipswich Town vs Nottingham Forest
Logo Ipswich Town - IPS Ipswich Town
-
Logo Nottingham Forest - NFO Nottingham Forest
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs Hải Phòng
Logo Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - H3T Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
-
Logo Hải Phòng - VHP Hải Phòng
-
Thành Phố Đồng Nai vs Thép Xanh Nam Định
Logo Thành Phố Đồng Nai - TDN Thành Phố Đồng Nai
-
Logo Thép Xanh Nam Định - NDI Thép Xanh Nam Định
-
Aston Villa vs Manchester City
Logo Aston Villa - AVL Aston Villa
-
Logo Manchester City - MCI Manchester City
-
RB Leipzig vs Elversberg
Logo RB Leipzig - RBL RB Leipzig
-
Logo Elversberg - ELV Elversberg
-
Coventry City vs Fulham
Logo Coventry City - COV Coventry City
-
Logo Fulham - FUL Fulham
-
Arsenal vs Everton
Logo Arsenal - ARS Arsenal
-
Logo Everton - EVE Everton
-
Napoli vs Roma
Logo Napoli - NAP Napoli
-
Logo Roma - ROM Roma
-
Chelsea vs Tottenham Hotspur
Logo Chelsea - CHE Chelsea
-
Logo Tottenham Hotspur - TOT Tottenham Hotspur
-
Borussia Dortmund vs Eintracht Frankfurt
Logo Borussia Dortmund - BVB Borussia Dortmund
-
Logo Eintracht Frankfurt - SGE Eintracht Frankfurt
-
Atlético de Madrid vs Deportivo de A Coruña
Logo Atlético de Madrid - ATM Atlético de Madrid
-
Logo Deportivo de A Coruña - DEP Deportivo de A Coruña
-
Ninh Bình vs Công An TP Hồ Chí Minh
Logo Ninh Bình - NIN Ninh Bình
-
Logo Công An TP Hồ Chí Minh - CAH Công An TP Hồ Chí Minh
-
SHB Đà Nẵng vs Hà Nội
Logo SHB Đà Nẵng - SDN SHB Đà Nẵng
-
Logo Hà Nội - HAN Hà Nội
-
Inter Milan vs Fiorentina
Logo Inter Milan - INT Inter Milan
-
Logo Fiorentina - FIO Fiorentina
-
Manchester United vs Bournemouth
Logo Manchester United - MUN Manchester United
-
Logo Bournemouth - BOU Bournemouth
-
Crystal Palace vs Newcastle United
Logo Crystal Palace - CRY Crystal Palace
-
Logo Newcastle United - NEW Newcastle United
-
Hull City vs Brentford
Logo Hull City - HUL Hull City
-
Logo Brentford - BRE Brentford
-
Liverpool vs Brighton & Hove Albion
Logo Liverpool - LIV Liverpool
-
Logo Brighton & Hove Albion - BHA Brighton & Hove Albion
-
Monaco vs Lille
Logo Monaco - ASM Monaco
-
Logo Lille - LIL Lille
-
Celta de Vigo vs Real Betis
Logo Celta de Vigo - CEL Celta de Vigo
-
Logo Real Betis - BET Real Betis
-
Olympique Marseille vs Le Havre
Logo Olympique Marseille - OM Olympique Marseille
-
Logo Le Havre - HAC Le Havre
-
Sunderland vs Leeds United
Logo Sunderland - SUN Sunderland
-
Logo Leeds United - LEE Leeds United
-
Freiburg vs Bayern Munich
Logo Freiburg - SCF Freiburg
-
Logo Bayern Munich - FCB Bayern Munich
-
Lecce vs Juventus
Logo Lecce - LEC Lecce
-
Logo Juventus - JUV Juventus
-
Udinese vs Milan
Logo Udinese - UDI Udinese
-
Logo Milan - MIL Milan
-
Paris Saint-Germain vs Olympique Lyonnais
Logo Paris Saint-Germain - PSG Paris Saint-Germain
-
Logo Olympique Lyonnais - OL Olympique Lyonnais
-
Barcelona vs Real Madrid
Logo Barcelona - BAR Barcelona
-
Logo Real Madrid - RMA Real Madrid
-

Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga)

00:00 / 0:00
Chuẩn
Tốc độ đọc

(Vòng 29 La Liga) Atletico Madrid tiếp tục nối dài chuỗi trận không thắng vì sai lầm cá nhân.

  

Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga) - 1

Atletico Madrid sớm tìm thấy mành lưới Espanyol khi trận đấu mới trôi qua được hơn 2 phút. Llorente dứt điểm chéo góc đánh bại thủ môn Garcia nhưng bàn thắng không được công nhận vì Griezmann đã việt vị trước đó. Đoàn quân của HLV Diego Simeone còn gặp tổn thất khi trung vệ Le Normand chấn thương vùng đầu và không thể tiếp tục thi đấu.

Khoảnh khắc Azpilicueta vô lê lập siêu phẩm

Khoảnh khắc Azpilicueta vô lê lập siêu phẩm

Trong thế trận không có gì đặc sắc, Atletico Madrid bất ngờ tìm được bàn thắng mở tỷ số ở phút 30. Azpilicueta vô lê 1 chạm đẹp mắt từ ngoài vòng cấm đưa vào góc cao khung thành, khiến thủ môn Garcia bay người trong bất lực. Các cầu thủ Espanyol cho rằng Sorloth phạm lỗi trong pha va chạm với Kumbulla, nhưng trọng tài vẫn quyết định công nhận bàn thắng cho đội khách.

Sang hiệp 2, HLV Simeone quyết định tung Julian Alvarez vào sân nhằm gia tăng sức tấn công. Tuy nhiên, sự thay đổi này chưa kịp phát huy tác dụng thì Atletico Madrid đã bị Espanyol gỡ hòa. Phút 69, Lenglet kéo áo Cabrera lộ liễu trong vòng cấm và trọng tài lập tức chỉ tay vào chấm phạt đền. Từ cự ly 11m, Puado không mắc sai lầm nào với cú sút vào góc cao khung thành dù thủ môn Oblak đổ người đúng hướng.

Thời gian còn lại, Atletico Madrid hoàn toàn bất lực trong việc tìm đường vào khung thành Espanyol và đành chấp nhận ra về với 1 điểm. Đây đã là trận không thắng thứ 5 liên tiếp của đội bóng thành Madrid trên mọi đấu trường. Đoàn quân của HLV Simeone nguy cơ bị đội dẫn đầu Barcelona nới rộng khoảng cách trong cuộc đua vô địch La Liga.

Tỷ số chung cuộc: Espanyol 1-1 Atletico Madrid (Hiệp 1: 0-1)

Ghi bàn (Kiến tạo)

Espanyol: Puado (71' phạt đền)

Atletico Madrid: Azpilicueta (38')

Đội hình xuất phát

Espanyol: Joan Garcia, El Hilali, Kumbulla, Cabrera, Romero, Pol Lozano, Urko Gonzalez, Carreras, Puado, Fernandez, Kral

Atletico Madrid: Oblak, Llorente, Le Normand, Lenglet, Azpilicueta, Simeone, Gallagher, Barrios, Lino, Griezmann, Sorloth

Thống kê trận đấu

Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga) - 3 Espanyol Atletico Madrid Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga) - 4

Sút khung thành
8 (1)
13 (2)
Thời gian kiểm soát bóng
39%
61%
Phạm lỗi
12
14
Thẻ vàng
2
1
Thẻ đỏ
0
0
Việt vị
0
5
Phạt góc
4
3
Cứu thua
1
0

Chấm điểm cầu thủ

Espanyol Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga) - 5 vs Video bóng đá Espanyol - Atletico Madrid: Siêu phẩm và sai lầm tai hại (La Liga) - 6 Atletico Madrid

Điểm

Joan Garcia 5.9

El Hilali 7.1

Thẻ vàng Kumbulla 7.0

Cabrera 7.0

Romero 7.4

Carreras 6.3

Pol Lozano 6.5

Urko Gonzalez 6.4

Ghi bàn (penalty) Puado 7.6

Alex Kral 6.5

Roberto Fernandez 6.7

Điểm

6.8Oblak

8.0Llorente

6.1Le Normand

7.0Lenglet

8.6Azpilicueta Ghi bàn

6.5Lino

7.5Gallagher

7.4Barrios

6.4Simeone

7.1Griezmann

6.2Sorloth

Thay người

Thẻ vàngVeliz 6.2

Exposito 6.5

Roca 7.0

Milla 6.1

Calero

Aguado

Thay người

6.6Gimenez Thẻ vàng

6.7De Paul

6.1Molina

6.3Alvarez

Riquelme

Reinildo

Đỏ: Cầu thủ xuất sắc nhất trận

Đen: Cầu thủ tệ nhất trận

8

Minigame đã kết thúc

Thông báo kết quả dự đoán

Man Utd
Man City

Số người dự đoán có kết quả đúng hợp lệ

18

(Vòng 27 La Liga) Với lợi thế sân nhà, Barcelona áp đảo thế trận hoàn toàn trước Osasuna.

Chia sẻ
Gửi góp ý
Lưu bài Bỏ lưu bài
Theo Sỹ Ánh ([Tên nguồn])
La liga 2026-27 Xem thêm
Báo lỗi nội dung
GÓP Ý GIAO DIỆN